Được anh Phóng viên báo Pháp luật đời sống hỏi thăm

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
795
MR
7.557
$496.89
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cơ bản là bây giờ iem đang trêu, chắc bác ấy bị thật, thôi cứ chuẩn bị ít xèng trước cho chắc bác ơi

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Thứ 1. Nếu rờ gáy thì C50 rờ hoặc ít nhất C45 phối hợp với C50 rờ. Chứ khơi khơi C45 thì chém gió hơi gà.
Thứ 2. Ko biết yahoo kimluanphapsuvn và gmail kimluanphapsuvn có cùng 1 người không. Vì google thấy [email protected] là chủ của site xembongda.tv, vào thấy site có thêm cái mail [email protected]. Cái người troll Mod chắc là người quen trong MMO rồi.
Thứ 3. Thằng phóng viên nó không chat gà đến thế đâu. Nó muốn moi tin thì nó đã không lấy pháp luật và CA ra dọa rồi. Nếu nó là phóng viên thật thì nó moi tới háng xong cung cấp cho CA chứ chả phải rung cây nhát khỉ vậy đâu.
Site xembongda.tv đâu có vào được đâu bác :(... iêm giờ lo teo trym òi... hu hu hu

Trêu thiệt hiêm nói cho iêm khỏi lo huhuhu..
Nếu thiệt thì úp cái đoạn cuối lên đi iêm mới tin.... :(
xạo tí cho bác bớt lo, chứ iem biết yahoo bác thế nào đâu. nhưng mà cái ông vietlove kia nói có vẻ đúng đấy, chắc không phải, hoặc nếu là thằng phóng viên thật nó nhát ma bác chắc muốn moi tí xèng đấy, nếu nó có hết thông tin chắc bác bị triệu tập luôn chứ ya hu ya hiếc làm gì

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
bác nhớ nick e nhé, nếu cần lo hậu sự thì pm nhé, pm sớm thì khỏe hơn là pm trễ.
lo hậu sự là sao, để lại vợ con phải hơm :D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.347
Giải tán về nhà đi ko có chuyện gì đâu.................

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
mình bị mời lần 2 rồi chắc sẻ có lần 3 lần 4, nào là nvc nào là vụ pp giờ chán ăn mất ngủ luôn rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week