Được và mất gì khí làm MMO nói chung , capter nói riêng .

:D đâm vào con đường này. em nói thiệt là 1 sai lầm suốt ngày ôm cái máy tính..:( gái gú bạn bè đều xa lánh ban đầu là mình xa lánh nó rồi sau là nó xa lánh mình.
ae trên mạng tám gió với nhau vu vơ ấy thế mà thân. :D có quen 1 ông ở tbn người việt mềnh. 1 thời ae cứ cuối tuần là rủ nhau đi chơi bời , gái gú phè phỡn =)):D:D
đâm ra thân nhau như *** vs đái. :( thân mấy cũng có hồi chia xa. và bác đã lên đường du học sinh nhật :( ae thân nhau mà sang đến nhật bác vẫn ko quên gửi gắm rau cỏ để bảo quản hộ a. chờ đợi ngày a vác súng trở về :rolleyes:

Chả kiếm được gì ngoài mấy con cờ hó :(

Sau 1 năm theo nghiệp MMO ( CPM) .
được các thứ sau: Quay tay mỗi Đêm, sức khỏe suy nhược , bạn gái rời xa, gia đình lạnh nhạt. hiện tại đang quay về ở với cái máng lợn.
cầu mong ai đi qua cứu vơt đời em. Nguyện Thông Ass .....

được các thứ sau: Quay tay mỗi Đêm, sức khỏe suy nhược , bạn gái rời xa, gia đình lạnh nhạt. hiện tại đang quay về ở với cái máng lợn.

Đang gõ 1 tay à?

1 tay cầm chuột, 1 tay dí súng giữ giang sơn :eek:

1 tay cầm chuột, 1 tay dí súng giữ giang sơn :eek:

Sau 2,5 năm làm mmo

1 năm đầu Captcha: làm mem kiếm đc 2 $/ ngày mừng rớt nước mắt, sau 1 thời gian bị team đó scam đành solo sau đó tạo đc group tầm 30 mạng thu nhập vừa gõ vừa ref tầm 6 ~7 tr/ tháng. Nói chung là tốn thời gian, luyện đc tính kiên trì và nhặt nhạnh từng xu lẻ, ko hối hận mà cảm thấy đúng đắn đã cố gắng capt kiếm tiền

nửa năm sau : làm social lúc thịnh cho tới khi nó suy, treo máy auto đc khoảng hơn 20$/ tuần chẳng phải nhúng tay việc gì vì có bà chị code hộ tool, đá qua HYIP luyện tim mạch , tháng cũng tầm 8~9 củ

1 năm gần đây offer : kiếm đc 1 team tốt, 1 sư phụ tốt để theo, rất biết ơn thầy , tháng mèng mèng cũng đc hơn 2k $ nhưng chưa phải toàn bộ thời gian, vẫn làm thêm vài mảng mmo nữa cũng ổn, nói chung bắt đầu mọi thứ vẫn bắt đầu đi từ capt. Ko hối hận vì những ngày tháng vất vả và thiếu thốn đó

Quan trọng nhất vẫn là có những người bạn tốt, đó là thứ tài sản vô giá mình tìm đc từ mmo
Và cám ơn luôn những kẻ vô ơn, họ dạy cho tôi những bài học thật sự đắt giá về sự đề phòng

Bác kiếm đc 1 sp và 1 team tốt là rất may mắn rồi, MMO này kiếm đc 1 sp đúng là cần chứ Duyên. Mình đi tìm sp toàn pm trúng scam, may mà còn tỉnh chưa dính phốt, lũ ăn ở thất đức :mad::mad::mad:

đọc hết tất cả các post từ đầu đến cuối thấy khá thú vị,có lẽ hôm nào cũng làm 1 bài về cuộc đời mò mò ôm của mình :D mình vào mmo được 1 điều duy nhất là giúp mẹ khỏi bệnh,mừng rớt nước mắt chả nhớ kiếm được bao nhiêu tiền nữa

Ngồi đọc bài viết của bác @PhạmThi thất bác thật tuyệt vời. Mình sẽ cố gắng phấn đấu để 1 ngày nào đó được như bác. Chúc bác thành công hơn nữa.

cảm ơn bạn, chúc bạn sớm đạt được mục tiêu

Mình là boy bạn ạ :D

vậy còn nghe đc, tưởng girl đang ái mộ :D, thấy bạn bảo làm mmo bị phai tàn "nhan sắc" tưởng girl :D

sao bác giống em vậy, dc 5k ăn sáng mang đi chơi net hết, Đến nỗi nhà bắt ăn cơm nhà nữa nè :v

thời đó có bao giờ cần ăn sáng, ăn 10 cái bữa sáng mà ko dc chơi game thì vứt, chơi game là no rồi :D, thời đó ko có game chẳng khác nào thiếu oxi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week