Đuổi Thằng Hoàng Thiên Ra Đi

Việt nam giờ rất yều,yếu hơn thời calisto ...nhưng mình vẫn thích thời afes hơn...có cảm giác afes rất nhiệt tình nhưng ko may thôi

Việt nam giờ rất yều,yếu hơn thời calisto ...nhưng mình vẫn thích thời afes hơn...có cảm giác afes rất nhiệt tình nhưng ko may thôi

nói thật là mình hông rành châu á, ngoại hạng anh thì khá hơn chút, việt nam... chắc còn khoảng vài thế kỷ nữa mới thoát ra khỏi khu vực đông nam á này, haizzzz

ví dụ nhé :) Huỳnh Đức - lúc trước đá hay thế nào, đội trưởng này chắc ai cũng biết - thế mà đẩy qua Trung Quốc đã không lại mấy thằng Tàu khựa nữa, thế thì tương lai bóng đá VN mịt mù, vẫn còn lè tè ở khu vực đông nam á này thôi, chán trái bóng nước nhà thật :-s

Bế tắc bế tắc bế tắc ... lối đá bế tắc ... cầu thủ thì thể lực yếu ... vấn đề muôn thuở của VN ... Thật ra INDO chẳng có cầu thủ chính gốc nào nổi bật ... Nhờ 3 thèng nhập tịch đá quá hay ... Hôm nay VN quá bế tắc chỉ có thủ môn là quá xuất sắc ... :)))))))))

SEAGAME bây giờ các nước nhập tịch quá nhiều ... Chơi quá bẩn ... ko bao giờ tiến bộ ra khỏi cái ĐNA ... ĐNA đúng là vùng trũng của Bóng Đá ... Chỉ vài thèng nhập tịch mà thay đổi cả 1 nền bóng đá đất nước ... hahahahaha ... Chán hẳn cái SEAGAME này ... Nhục nhất là bọn Đông TiMo - xong đến INDO hahahahahaha:)))))))

chả bao giờ xem VN đá nên ko biết Trọng Hoàng là thằng nào =)) =)) =))
xem VN đá thà đắp chăn ngủ còn hơn :sleep

SEAGAME bây giờ các nước nhập tịch quá nhiều ... Chơi quá bẩn ... ko bao giờ tiến bộ ra khỏi cái ĐNA ... ĐNA đúng là vùng trũng của Bóng Đá ... Chỉ vài thèng nhập tịch mà thay đổi cả 1 nền bóng đá đất nước ... hahahahaha ... Chán hẳn cái SEAGAME này ... Nhục nhất là bọn Đông TiMo - xong đến INDO hahahahahaha:)))))))
Chán quá VN ko chơi bẩn nhập tịch mà vẫn thua :((. Thất vọng tràn trề :(.

uh, tui cũng có khi mong ước như thế. Nhưng tui nghĩ chắc cũng 0 ổn, thể lực của VN 0 đạt yêu cầu luyện của Morinho đâu!
k đâu bác ơi.nếu thể lực k đạt yêu cầu thì mou sẽ có những giáo án để huấn luyện cầu thủ tăng cường thể lực.nói chung thì các hlv xịn toàn có khả năng tăng khả năng vốn có của cầu thủ :)

ko biết nói gì hơn ... Dẹp mịa cái liên đoàn bóng ĐNA ... Dẹp mịa cái bộ môn bóng đá ở SEAGAME ... Dẹp mịa cái môn bóng bàn của SINGAPOR tuyển CHINA thì đánh cái mịa gì ... Nền thể thao của 1 một nước mà phải nhờ tới công dân của nước khác thì quá dẹp mịa cái SEAGAME đeeeeeeeeeee hahahaha VNNNNNNNNNNNNN vô địch ... VN FAIR PLAY ... :))))))) oh SHIT SEAGAME ... :)))))))

Xem đội hình Indo có vài thằng nhập tịch, trận này nếu ko thua đáng tiếc wả đầu thì may ra...Mà các bạn bình luận kỳ wá, mình thấy hôm nay đá tốt hơn và quyết tâm, máu lửa hơn rất nhiều so với 4 trận trước, mình thua vì đội bạn wá khỏe và thiếu may mắn chút thôi, Thành Lương hôm nay cá nhân wá...toàn mất bóng trước vòng cấm...

Xem đội hình Indo có vài thằng nhập tịch, trận này nếu ko thua đáng tiếc wả đầu thì may ra...Mà các bạn bình luận kỳ wá, mình thấy hôm nay đá tốt hơn và quyết tâm, máu lửa hơn rất nhiều so với 4 trận trước, mình thua vì đội bạn wá khỏe và thiếu may mắn chút thôi, Thành Lương hôm nay cá nhân wá...toàn mất bóng trước vòng cấm...

3 thèng mà ít gì ... mà 3 thèng lại thi đấu rất hay ... rất nổi bật ... Nhìn vào cái đám INDO chính gốc chẳng có cái gì là hơn VN ... kết nhất 3 thèng nhập tịch ... tốc độ - kỹ thuật - thể lực - khả năng dứt điểm ... đúng là đẳng cấp CHÂU ÂU ... hahahahaha :))))))))))))))))))))))))))))))))))

VIET NAM cố lên ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom