Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

duyệt lâu vãi!
View History Cash Balance 0.0015
View History Points Balance 36.0000
cash blance là ình PTC
còn cái point chắc là làm task vậy cho hỏi làm sao để đổi point ra tiền! còn cái ptc clikc kia quăng vào auto đc ko? hay click chay! còn nhiều hình thức khác nữa :)

Còn thì nhiều :binhsua146: ...Radium ... Matomy ... SR ... Sonic ... Cơ mà IP VN đếch có Off mà làm ...:m131:
Còn nếu có sock qua đc Proxy của nó mà fake đc IP thì làm luôn off US cho nhiều tiền chứ làm Tasks làm gì :m004:
100p= 1$ bạn vào convester đổi poin ra tiền rồi vào member WithDraw để rút nhé :m004:

thớt cho hỏi tí nhé: hiện tại bạn cung cấp cho ref bao nhiêu site zaz?

thớt cho hỏi tí nhé: hiện tại bạn cung cấp cho ref bao nhiêu site zaz?

Để làm gì vậy ??? 3site thôi ... Trong đó có 2 site mình Up Gold để RB 100-150% :m004:
Còn cái Tasks này bạn thích mình chỉ cho bạn cả gần 50 site Offer hiện đã treo CF :m004:
Vấn đề là làm như thế nào và làm bao nhiêu site ...!

Để làm gì vậy ??? 3site thôi ... Trong đó có 2 site mình Up Gold để RB 100-150% :m004:
Còn cái Tasks này bạn thích mình chỉ cho bạn cả gần 50 site Offer hiện đã treo CF :m004:
Vấn đề là làm như thế nào và làm bao nhiêu site ...!
tại vì hiện tại mình làm duyệt task 10site, bạn có site nào nữa k? mình sẽ làm ref cho bạn. :binhsua94:

tại vì hiện tại mình làm duyệt task 10site, bạn có site nào nữa k? mình sẽ làm ref cho bạn. :binhsua94:

Sặc 10 site ... Tức là bạn mở tổng cộng 1 lúc 20 Tap load ảnh ???:binhsua75:
Máy tớ Cùi Ram có 2G mở 6-7 Tap làm lâu lâu là đã ko chịu nổi nhiệt rồi ... Máy bạn làm bằng gì thế :binhsua74:

Sặc 10 site ... Tức là bạn mở tổng cộng 1 lúc 20 Tap load ảnh ???:binhsua75:
Máy tớ Cùi Ram có 2G mở 6-7 Tap làm lâu lâu là đã ko chịu nổi nhiệt rồi ... Máy bạn làm bằng gì thế :binhsua74:
cũng bình thường mà :) , laptop core i5 thế hệ thứ 3, ram 6g, hdd 500g, card rời 1G, dùng để làm seo và nhiều thứ khác trong cntt, mà mình có 2 máy, mỗi máy mở lần mấy chục tab ah. :binhsua83:

cũng bình thường mà :) , laptop core i5 thế hệ thứ 3, ram 6g, hdd 500g, card rời 1G, dùng để làm seo và nhiều thứ khác trong cntt, mà mình có 2 máy, mỗi máy mở lần mấy chục tab ah. :binhsua83:

:binhsua149::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

nên hỏi thớt xem có nhiều trang kk, để mình làm ref cho thớt, :) vì nghe thớt nói có 50 site, giới thiệu cho mình với

nên hỏi thớt xem có nhiều trang kk, để mình làm ref cho thớt, :) vì nghe thớt nói có 50 site, giới thiệu cho mình với

Đa số các site Gpt us đều đã có treo CF ... lên Top Gpt 50 site thì gần như đủ cả 50 ...Bạn tự GG ra nhé :m004:
Còn đơn cử các site cấm IP VN thì chắc còn khoảng 20 chục thôi :m131:
Ngay như Gptbucks anh em họ hàng gần với gptbanks nó cũng có đấy... Nhưng nó cấm IP VN :binhsua146:

ông này là làm việc 1 ngày chết vì sex lun
đâu có, ban ngày mình đi làm mà, tối về bỏ ra khoảng 4-5 tiếng để làm thôi.

- - - Updated - - -

Đa số các site Gpt us đều đã có treo CF ... lên Top Gpt 50 site thì gần như đủ cả 50 ...Bạn tự GG ra nhé :m004:
Còn đơn cử các site cấm IP VN thì chắc còn khoảng 20 chục thôi :m131:
Ngay như Gptbucks anh em họ hàng gần với gptbanks nó cũng có đấy... Nhưng nó cấm IP VN :binhsua146:
mình có sock, đủ thứ cả, vì có làm cả off mà, bạn giấu hén :binhsua85:

đâu có, ban ngày mình đi làm mà, tối về bỏ ra khoảng 4-5 tiếng để làm thôi.

- - - Updated - - -

mình có sock, đủ thứ cả, vì có làm cả off mà, bạn giấu hén :binhsua85:

Sặc ... Thế bạn nghĩ mình ko làm Off ah :m021:
Sock bạn có qua đc proxy của nó ko??? Qua đc thì làm mẹ Off US cho nhiều tiền chứ làm mấy cái Tasks này làm gì :m131:

Sặc ... Thế bạn nghĩ mình ko làm Off ah :m021:
Sock bạn có qua đc proxy của nó ko??? Qua đc thì làm mẹ Off US cho nhiều tiền chứ làm mấy cái Tasks này làm gì :m131:
làm đủ thứ hết mà, có ai thấy tiền mà chê k nhỉ. :binhsua72:

cho t cái yh t buzz lấy tài liệu với thớt

More info :m003: ...

- - - Updated - - -

sock qua đc mấy site GPT thì làm mỗi tí đã đc vài $ rồi sao phải duyệt task :binhsua112:

Qua đc Proxy làm đủ các net thì 1 acc không dưới 10$ trong vòng 30 phút :m131:
Ông ấy đòi lấy sock để DK mấy site Gptus đấy để làm Tasks :binhsua146:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week