E bị vấn đề này "We're sorry, but we can't send your payment right now"

DiemHuynh

Junior
Reactions
23
MR
0.000
Acc PP e mới tạo, chưa ver, add $ vào thì dính limit bắt xác nhận ID và Adress, đã gỡ xong, đến lúc send tiền thì bị "We're sorry, but we can't send your payment right now"
Cho e hỏi bị vậy thì phải làm sao, có phải do acc new nên ko send dc,
E cũng có 1 acc PP đã ver 2 năm rồi, nhưng do add mail nhiều quá, ko add thêm dc nữa nên phải tạo acc mới để add.
Khi tạo acc mới này e cũng đã cẩn thận clear cookie trình duyệt, switch sang mạng khác rồi ( nhà e có 2 đường truyền ).
Mong các pác tư vấn giúp

Last edited:

amelia65

Verified
Reactions
166
MR
0.007
Chat with me via Skype
Chắc bạn send nhiều $ quá, thử send 1-2$ trước với acc mới tạo rồi vài ngày sau tăng dần lên bạn

dangmien

Junior
Reactions
140
MR
0.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Một dạng limit ẩn thôi, bạn chờ thêm khoảng 6 - 10h để send nhé. Cần thận trong gửi và nhận tiền kẻo dính mit đấy.

xinhayquenanh

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Acc PP e mới tạo, chưa ver, add $ vào thì dính limit bắt xác nhận ID và Adress, đã gỡ xong, đến lúc send tiền thì bị "We're sorry, but we can't send your payment right now"
Cho e hỏi bị vậy thì phải làm sao, có phải do acc new nên ko send dc,
E cũng có 1 acc PP đã ver 2 năm rồi, nhưng do add mail nhiều quá, ko add thêm dc nữa nên phải tạo acc mới để add.
Khi tạo acc mới này e cũng đã cẩn thận clear cookie trình duyệt, switch sang mạng khác rồi ( nhà e có 2 đường truyền ).
Mong các pác tư vấn giúp
bạn chú ý $ mới nhận cần ngâm 24h trước khi gửi, ko nên gửi ngay khi mới nhận $, rất dễ dính We're hoặc Limit

nguyenhuudong

Junior
Reactions
162
MR
0.012
Follow me on Facebook
acc nào bị thì 24h ko đăng nhập . ko nhận tiền . xong vào chuyển mấy cũng đc. mình hay tạo paypal phụ chuyển qua pp chính vẫn làm thế lúc bị we're...

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.013
Theo kinh nghiệm pp lâu năm của mình thì acc pp của bạn sắp sửa bị limited rồi đó,acc pp của bạn đang trong tình trạng ngàn cân treo sợi tóc :eek:

Mình có khá nhiều acc pp USA verify bằng Bank USA thật đã reg lâu năm, toàn từ 3-5 năm rồi có nhiều giao dịch nên độ trust cực cao, Trước tới h mình toàn bán $ từ các acc pp USA của mình cho các acc pp VN của các pro trong forum từ lâu mà chả hề hấn gì. Nhưng dạo này mình hết cửa kiếm được nhiều $ về các acc pp USA của mình nữa rồi. Cần hợp tác với các pro cùng nhau kiếm tiền về pp USA qua hình thức nào cũng được adf.ly , offers, affiliate....Mong học hỏi, giao lưu kinh nghiệm cùng các pro. Các pro nào cần dùng tới acc pp USA verify lâu năm thì pm mình nhé, hợp tác đôi bên cùng có lợi. Welcome nick yahoo của mình ở dưới chữ ký nhé. Cảm ơn các pro đã quan tâm

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
Theo kinh nghiệm pp lâu năm của mình thì acc pp của bạn sắp sửa bị limited rồi đó,acc pp của bạn đang trong tình trạng ngàn cân treo sợi tóc :eek:

Mình có khá nhiều acc pp USA verify bằng Bank USA thật đã reg lâu năm, toàn từ 3-5 năm rồi có nhiều giao dịch nên độ trust cực cao, Trước tới h mình toàn bán $ từ các acc pp USA của mình cho các acc pp VN của các pro trong forum từ lâu mà chả hề hấn gì. Nhưng dạo này mình hết cửa kiếm được nhiều $ về các acc pp USA của mình nữa rồi. Cần hợp tác với các pro cùng nhau kiếm tiền về pp USA qua hình thức nào cũng được adf.ly , offers, affiliate....Mong học hỏi, giao lưu kinh nghiệm cùng các pro. Các pro nào cần dùng tới acc pp USA verify lâu năm thì pm mình nhé, hợp tác đôi bên cùng có lợi. Welcome nick yahoo của mình ở dưới chữ ký nhé. Cảm ơn các pro đã quan tâm

cố gắng gửi lại nhiều lần thì mới bị limit, chứ lỗi we're này người Mĩ cũng gặp suốt thôi

gửi 1 lần ko đc thì vài hôm sau vào gửi lại =]

có gì mà ngàn cân treo sợi tóc =]

.

cố gắng gửi lại nhiều lần thì mới bị limit, chứ lỗi we're này người Mĩ cũng gặp suốt thôi

.
Pro paypal là đây, có gì phamthi cho mình xin chữ ký người hâm mộ nhé, phamthi thần tượng về paypal của mình :p . Mình chả biết chơi paypal VN thế nào, chưa bao h reg acc paypal VN luôn :D

Pro paypal là đây, có gì phamthi cho mình xin chữ ký người hâm mộ nhé, phamthi thần tượng về paypal của mình :p . Mình chả biết chơi paypal VN thế nào, chưa bao h reg acc paypal VN luôn :D

hehe, vn dễ thôi ấy mà, bạn xài dc us, thì xài vn có vấn đề gì đâu, hãy reg và sử dụng thử đi :D

.

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
"We're sorry, but we can't send your payment right now"

Có nghĩa là tiền này hơi có rủi ro do mới hoặc nhận từ tài khoản có độ tin cậy chưa cao mà đem dùng. Đặc biệt là khi chuyển tiền kiểu Personal, bạn nên chuyển kiểu Service.

Còn tài khoản đáng tin cậy như của mình thì không bao giờ gặp thông báo trên, thậm chí mới nhận tiền tươi $1k rồi đem đi tiêu xài okie hết

Reactions
7
MR
0.000

.
thank bác PhạmThi đã share, thảo nào acc em bị limit, hoá ra gửi $ dính lỗi We're sorry, mà cố tình gửi nhiều lần tiếp, nên ăn mít

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week