E BuỒN lắm các bác ạ :(

Maxsi

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
e đang khá là buồn các bác ạ :( gần tới tết mà nợ nần tùm lum :(
Đánh captcha đêm đêm vẫn không bỏ được tật chém gió.
E có kế hoạch làm việc rồi mà cứ đánh nữa chừng lại đi chém gió !
Kế hoạch của e đánh 2h/ nghỉ 1 lần (biết có nặng không) mà cứ 30' là e nghỉ chém gió hết 30'
là 1h :( Speed e cũng 25, nhưng khổ nổi làm biếng làm và ăn tiêu quá các bác ạ !
Sắp tới lác lác phải cầm laptop trả nợ :(, mà thiếu laptop là e khỏi sống
E lập topic này để tâm sự vs các bác :(
Sẵng hỏi anh em captcha cày trâu 1 đêm cỡ nào, nghỉ thế nào

''nhưng khổ nổi làm biếng làm và ăn tiêu quá các bác ạ ''!
chuồng heo thẳng tiến

:binhsua17: sao ta cùng chí hướng thế mai 2 ta cùng đi mốc bọc cho zui minh nghi tet chém gió 2 tuần nay ùi đói nhe răng

Cạp 2h liên tục thì hơi mệt người đó bác, mình cạp 2$ nghĩ tay 1 lần, nếu không muốn chém gió thì bác kiếm phim hay hài gì đó vui 1 tí vừa cạp vừa xem là quên ngay.

Thớt đã biết điểm yếu của mình thì việc còn lại là cố gắng khắc phục thôi. Chém gió chỉ thỏa mãn cái tôi tức thời chứ ngoài ra chẳng mang lại ích lợi gì hết
PS: Trước mình cũng hay chém gió lắm, cạp mà cứ qua bên voz thường xuyên, giờ đã hạn chế được rất nhiều rồi (chết ko biết có phải đang chém gió ko ta :binhsua15: )
Cứ như bác nào bảo đấy, cạp đến chừng nào cảm thấy gõ hết nhuyễn thì nghỉ ngơi, cho đỡ mỏi mắt, mỏi tay ... khỏe rồi làm tiếp thì sẽ tốt hơn là cứ cố gắng ngồi cày kéo tiếp.

:m058: nói chung là bạn thớt hok có 1 cái mục tiêu nào đó để phấn đấu
:m020: cứ nghĩ ngày cuối tuần đi chơi với bạn gái àm hok có tiền phòng thân ùi có chiện gì ùi sao
:m021: như thế sẽ có nghị lực mục tiêu làm việc

Bạn cứ nghĩ bạn đang cố làm việc để lấy tiền lo cho người nhà or ai đó.. thì động lực làm việc sẽ nhiều hơn

e đang khá là buồn các bác ạ :( gần tới tết mà nợ nần tùm lum :(
Đánh captcha đêm đêm vẫn không bỏ được tật chém gió.
E có kế hoạch làm việc rồi mà cứ đánh nữa chừng lại đi chém gió !
Kế hoạch của e đánh 2h/ nghỉ 1 lần (biết có nặng không) mà cứ 30' là e nghỉ chém gió hết 30'
là 1h :( Speed e cũng 25, nhưng khổ nổi làm biếng làm và ăn tiêu quá các bác ạ !
Sắp tới lác lác phải cầm laptop trả nợ :(, mà thiếu laptop là e khỏi sống
E lập topic này để tâm sự vs các bác :(
Sẵng hỏi anh em captcha cày trâu 1 đêm cỡ nào, nghỉ thế nào
e cũng lười kinh luôn..sáng định dậy sớm cạp mà ngủ báo thức cũng chả biết..=))
lại còn lười chả muốn làm..thôi ăn tết cho thoải mái đi bác.:binhsua02:

Mình cả đánh cả xem phim speed cũng đã 26 rồi :binhsua04:
Không xem phim speed ~31
Mình là học sinh 12, tối trước khi đi ngủ gõ 300 cái tầm 10 phút, sáng dậy 5h gõ đến 6h, đi học về buổi trưa ăn cơm xong gõ thêm 15 phút, đi ngủ trưa, dậy lại gõ thêm 10 phút, đi học buổi chiều về gõ 10 phút, tắm rửa xong chờ ăn cơm gõ 10 phút. Ăn cơm xong lại gõ 10 phút. Đi học đến tối về lại ......

Gõ captcha muốn có được vài đồng dành dụm thì bạn cần phải biết cách tiêu tiền như thế nào, không xác định được thế nào là cần tiêu và thế nào là muốn tiêu thì :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom