Tutorial EAGLE Network - App đào coin mới ra 26/2

Cho mình hỏi: đào bằng tốc độ vi mạch( giải thuật toán) hay như thế nào bạn? Hay là máy nào cũng 1 lượng coin thưởng giống nhau?

Cho mình hỏi: đào bằng tốc độ vi mạch( giải thuật toán) hay như thế nào bạn? Hay là máy nào cũng 1 lượng coin thưởng giống nhau?
Kiểu dạng kiếm coin ảo mấy nữa chuyển thành token cho lên pancakeswap quy đổi ra giá trị rồi rút về thôi bác. Bác đào sớm thì lượng coin thưởng sẽ khác nhau

Kiểu dạng kiếm coin ảo mấy nữa chuyển thành token cho lên pancakeswap quy đổi ra giá trị rồi rút về thôi bác. Bác đào sớm thì lượng coin thưởng sẽ khác nhau
ý mình hỏi coin thưởng theo tốc độ xử lí của phone hay là cố định máy nào cũng vậy?

theo tốc độ khai thác hiện tại của app thì là 0.5Eagle/h. 24hclaim 1 lần. Mời thêm người khai thác sẽ tăng tốc độ đào cả 2 lên nhé bác.

theo tốc độ khai thác hiện tại của app thì là 0.5Eagle/h. 24hclaim 1 lần. Mời thêm người khai thác sẽ tăng tốc độ đào cả 2 lên nhé bác. View attachment 180136
à vậy là lượng coin thưởng cố định, không phụ thuộc vào tốc độ xử lí của vi mạch; cảm ơn bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week