Introduce earnanytime.com và 2captcha.com - thêm 2 website captcha mới cho anh em

Site này đã có soft nào gõ ổn định ngoài weiwei và xiaoa chưa ak? bác nào có chỉ giáo em với.

site 2captcha.com có pay qua paypal k mà sao mình k thấy chỗ add paypal
cái này có pay qua paypal bạn nhé! bạn gõ đủ 0.5$ sau đó vào phần "Request payout" sẽ có lựa chọn pay qua WM hay PP. Nhưng hôm qua mình thử thì PP yêu cầu minpay là 5$ bạn ak ^^!

trang số 2 có thể lập nhiều acc trên 1 IP và dùng chung 1 ví k nhỉ?
theo như mình biết thì 2captcha lập nhiều acc trên cùng 1 ip được. Nhưng nếu bạn ref thì mình khuyên lên fake ip. Còn về ví thì hiện tại mỗi acc 1 ví # nhau bạn nhé!

2captcha gõ 2 nick trên cùng 1 IP được không nhỉ mọi người :)
gõ thoải mái nhé bác. em vẫn gõ 2 acc bằng 2tab chrome thanh toán 3 lần rồi vô tư.

Thằng earnanytime nó pay qua paypal nên mình k chơi. còn về 2captcha thì mình thấy gõ dc. cap load đều. mỗi tội rate lung tung tuỳ theo cap lên k biết giờ nào làm việc cho hợp lý ^^!. Còn 1 cái bất tiện là mỗi acc lại đòi 1 ví rất khó chịu khi solo muốn tự ref.

Thằng earnanytime nó pay qua paypal nên mình k chơi. còn về 2captcha thì mình thấy gõ dc. cap load đều. mỗi tội rate lung tung tuỳ theo cap lên k biết giờ nào làm việc cho hợp lý ^^!. Còn 1 cái bất tiện là mỗi acc lại đòi 1 ví rất khó chịu khi solo muốn tự ref.
cho mình hỏi weiwei thì add id của 2catpcha add làm sao vậy bạn , mình có soft weiwei nhưng không có thấy add id 2catpcha

cho mình hỏi weiwei thì add id của 2catpcha add làm sao vậy bạn , mình có soft weiwei nhưng không có thấy add id 2catpcha
Nếu muốn làm bằng Weiwei thì cậu phải ref cho nó. tức là cậu vào "Regist" rồi click sang 2captcha sau đó đăng ký như bình thường. sau khi đăng ký cậu out soft. rồi ra đăng nhập vào click đồng ý các quy định. rối sau đó mới vào soft làm việc được nhé! nếu tự làm tự ref để ăn 10% thì cậu mua pm xiaoa nhé!. hiện tại mỗi thằng này có dự án 2captcha nên nó bán hới mắc chút ^^!

WMZ bạn ơi
Thế thì add ví bình thường mà cậu. Vào request payout add ví Z vào. Mình đã thử add ví R toàn báo không đúng. Amount cậu để 0.5

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week