Other EarnerEnvy (Adailycash ver 2) ưu điểm hơn so với adc

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
up lên cho vui,chứ thể loại này mình tuyệt đối ko chơi
Mình thích chơi thể loại nào vừa có thể free vừa có thể invest, trong số này có thằng MCB khá đấy:binhsua47:

ducnhabk

Newbie
Reactions
324
MR
0.000
Mà cập nhập thêm cho topic đi chủ thớt. min dep? chu kỳ bao lâu? min withdraw? rửa tiền được ko? v.v..

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

up lên cho vui,chứ thể loại này mình tuyệt đối ko chơi
Mình thích chơi thể loại nào vừa có thể free vừa có thể invest, trong số này có thằng MCB khá đấy:binhsua47:
chơi 35three đi bạn PTC + PTS ( PAY TO SURF ). đúng sở thích luôn :binhsua146:

U4144111

Banned
Reactions
129
MR
0.000
Adc v2

Mà cập nhập thêm cho topic đi chủ thớt. min dep? chu kỳ bao lâu? min withdraw? rửa tiền được ko? v.v..

---------- Post added at 09:10 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

Min dep là 15$ trên 1 tháng thì phải? minpay chưa biết

Reactions
79
MR
0.000
ông này nói linh tinh rồi. JSS có chiến thuật riêng của nó, HYIP đú thế đếch nào được. MBC còn phải canh để được dep, HYIP có như thế ko?

ok, tranh luận chút nhé :D có ai hiểu rõ JSS hoạt động thế nào ko?? cậu có thể hỏi các pro như anh lumzechai xem họ có dám khẳng định ko :D
Còn mbc thì mình cũng chịu ko biết nói thế nào chiến thuật của nó là giam tiền 1 thời gian dài như vậy nó có cầm tiên chiến HIYP cũng có lời rồi :D, việc mua xe hay ko thì là chiến thuật của nó thôi chứ đâu liên quan gì việc cách thức hoạt động của nó đâu

Mình thấy invest và HIYP cũng gần như có điểm chung là mang tiền đi đầu tư, tỉ lệ rủi ro cũng lớn, còn việc uy tín của nó lâu dài hay ko thì cũng ko thể đoán trước đc :D

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:27 PM ----------

min dep thì ko biết, nhưng có người dep 10$ mua 1 pos dưới link mình rồi nên min dep của nó có thể là 5 hoặc 10$ :D (chắc là 5 cho giống ADC hehe)
còn chu kì là 2,5% trong 60 ngày
min with là 20$ mà max là 500$
rửa tiền thì chắc là đc thôi, nó ghi là dep gì rút nấy, nhưng nhìn fee dep và fee rút của AP là hiểu nó cho rửa tiền :) mà có lẽ rửa tiền ko lãi mấy, ngoại trừ tái đầu tư :D

Min dep là 15$ trên 1 tháng thì phải? minpay chưa biết
đừng up vội, đợi khi nào gần hết hạn pos hãy up :D

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

tốt nhất là ko tham gia thằng này .:binhsua33:

ừ, đó là lựa chọn của bạn, chúc bạn may mắn ở nơi khác :D

ericnguyen

Junior
Reactions
721
MR
0.000
Nếu ADC cho ta ăn cam, thì việc gì đâm đầu vào đây nữa. Chủ thớt đừng giận nhé, mình và một số người MMo của Mỹ đang làm đơn kiên thằng Admin này. Nếu thành công, thì nó sẽ đi tù 3- 15 năm(theo luật White House.

Theo mình thì các trang nào có thể chơi free vẫn kiếm $ khá,và nếu muốn thì invest thêm là khá hay, MCB 1 ngày có thể kiếm 0,35$free ở đây mình ko nói các trang PTC đơn thuần vì các trang PTC giờ scam nặng và $ cũng thấp

Nếu ADC cho ta ăn cam, thì việc gì đâm đầu vào đây nữa. Chủ thớt đừng giận nhé, mình và một số người MMo của Mỹ đang làm đơn kiên thằng Admin này. Nếu thành công, thì nó sẽ đi tù 3- 15 năm(theo luật White House.

Nếu chỉ đơn giản là 1 cá nhân thì khó đấy,nếu nó là 1 công ty với địa chỉ,tên tuổi rõ ràng có thể kiểm chứng thì ok

nói nó cho ăn cam thì cũng chưa đúng, vì site nó vẫn còn nguyên chỉ có việc pay tiền là chậm trễ.
Mà em thấy nhiều site cũng tương tự scam mà sao lại kiện nó được nhỉ??

Adc v2

Nếu chỉ đơn giản là 1 cá nhân thì khó đấy,nếu nó là 1 công ty với địa chỉ,tên tuổi rõ ràng có thể kiểm chứng thì ok
Bạn này nói đúng nè, công ty hay một nhóm người thành lập vẫn sẽ hơn, nhưng thú thực site này bọn nước ngoài bắt đầu chiến ác rồi, đâu đâu cũng thấy tuyển ref

Vì nó nằm ngoài nước Mỹ, không áp dụng luật kinh doạnh Internet
liệu có đòi đc tiền ko anh , em vẫn còn đọng ở nó nhiều quá :(

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

Bạn này nói đúng nè, công ty hay một nhóm người thành lập vẫn sẽ hơn, nhưng thú thực site này bọn nước ngoài bắt đầu chiến ác rồi, đâu đâu cũng thấy tuyển ref

nói rồi, ai ko chiến thì ko chiến, ai chiến thì chiến
mình chiến rồi :)) chả phải đợi chờ gì cả, mất thời gian là mất tiền thế thôi :D

có máu làm quan, có gan làm giàu chứ cứ đợi đến lúc nó ra bã rồi nhảy vào thì đã muộn, có vài người hay đầu tư lớn đã đk và có proof pay out rồi đó :D

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Theo mình thì các trang nào có thể chơi free vẫn kiếm $ khá,và nếu muốn thì invest thêm là khá hay, MCB 1 ngày có thể kiếm 0,35$free ở đây mình ko nói các trang PTC đơn thuần vì các trang PTC giờ scam nặng và $ cũng thấp

Bạn này hay ai chỉ mình cách click MBC được 0.35$/ ngày với. Minh click toàn được 0.05 thì hết ad.

Reactions
213
MR
0.000
Administrative Contact
Registration Private
Domains By Proxy, LLC
(480) 624-2599 Phone
(480) 624-2598 Fax
DomainsByProxy.com
15111 N. Hayden Rd., Ste 160, PMB 353
Scottsdale, Arizona 85260
United States
[email protected]
Technical Contact
Registration Private
Domains By Proxy, LLC
(480) 624-2599 Phone
(480) 624-2598 Fax
DomainsByProxy.com
United States
[email protected]

Còn đây là của ADC :
Administrative Contact:
Private, Registration [email protected]
Domains By Proxy, LLC
DomainsByProxy.com
United States
(480) 624-2599 Fax -- (480) 624-2598

Technical Contact:
Private, Registration [email protected]
Domains By Proxy, LLC
DomainsByProxy.com
United States
(480) 624-2599 Fax -- (480) 624-2598

Chắc chủ thớt chưa bao giờ mua domain nhỉ ???
Domain này nó mua của thằng domainsbyproxy.com và nó chọn Private nghĩa là giấu thông tin người mua mà sẽ hiện thông tin của site bán domain mà thôi.
Nên chỉ vì thông tin 2 site này như nhau mà khẳng định là 2 thằng này là 1 thì ko thể 100% được. CHúng ta chi có thể đoán mò thôi nhưng mình cũng nghĩ 80% 2 thằng này là 1.
Hãy tìm thêm bằng chứng nữa mới chứng minh đc 100% 2 thằng này là 1 được, ko thể chỉ dựa vào thông tin domain nhé ;)

Chắc chủ thớt chưa bao giờ mua domain nhỉ ???
Domain này nó mua của thằng domainsbyproxy.com và nó chọn Private nghĩa là giấu thông tin người mua mà sẽ hiện thông tin của site bán domain mà thôi.
Nên chỉ vì thông tin 2 site này như nhau mà khẳng định là 2 thằng này là 1 thì ko thể 100% được. CHúng ta chi có thể đoán mò thôi nhưng mình cũng nghĩ 80% 2 thằng này là 1.
Hãy tìm thêm bằng chứng nữa mới chứng minh đc 100% 2 thằng này là 1 được, ko thể chỉ dựa vào thông tin domain nhé ;)

Bạn này vào đăng ký acc thì biết, bố cục gần như giống nhau chỉ khác chút giao diện, với security

Bạn này vào đăng ký acc thì biết, bố cục gần như giống nhau chỉ khác chút giao diện, với security

là adailycash ver 2 rồi, vì mọi thứ đều là 1 cho thấy admin muốn mọi người chuyển sang nhà mới vì nhà cũ ko có ai dep vào và admin đã chịu không nổi, mọi thứ nhìn vào là hiểu là aidalycash liền :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,344
Latest member
thomo368

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week