EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Cần sự giúp đỡ đặc biệt : YM newzeland95
key s1 mới mua chỉ chạy buxhost còn tất cả các loại khác đều k chạy, hoặc k login, nhập capcha

HIx không thấy support nào online hết!
Hôm bữa mới chạy tool là 3 cái mục quản lý hồ sơ, quản lý trang với main view là 3tab cùng trên 1 dòng. Hôm rày tự dưng trật tay kéo chuột thế là h cái mục main view nó nằm phía dưới, 2 cái kia vẫn ở trên thấy khó chịu quá, bày cách lại như cũ với

giờ muốn đổi cái key s1 mới mua = key buxhost thời hạn x2 đc không, tool chạy aurora hầu như k đc.

giờ muốn đổi cái key s1 mới mua = key buxhost thời hạn x2 đc không, tool chạy aurora hầu như k đc.
Mình pm để support bạn nhưng ko thấy trả lời :) Còn bạn nói aurora nào chạy không được thì bạn vui lòng post site lên đây. Chứ aurora site nào admin ko sửa lung tung mình vẫn dùng được nha bạn.
sao vừa mới mua key đã nghe than không click auora ..........buồn..............thớt ơi sửa chữa đi
Tự kiểm chứng đi bạn :) Trăm nghe ko bằng 1 thấy mà ^_^ Mà trăm thấy thì không bằng 1 ... rờ >:)

hò dzo ta nào kéo pháo ta vượt lên nào =))

+ Key gia hạn: 0cabe6512dc0d716155f85099dbd7485d613bb93
+ Số batch LR: 131903470

Bạn này hào phóng ghê, post cả key lên đây, anh em nào thích thì lấy về dùng hả?
Nếu key của bạn dùng trên 2 PC khác nhau (concurrent) thì sẽ bị block key nhé!

=> Bạn chỉ cần pót 7 ký tự đầu của key là được roài!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back