EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Trang EURO là cái thể loại quái gì đó nhỉ?
- site buxhost này click ngon nhé bạn!
Ý mình nó là trang click nhận tiền bằng euro.
Mình thấy có báo finish nhưng theo dõi trên buxessen thì nó báo click dc 0%.
Vào check thử thì đúng là chưa thấy click và thử chạy lại trang đó bằng tool mấy lần không được, đành phải nhảy vào click tay...

Ý mình nó là trang click nhận tiền bằng euro.
Mình thấy có báo finish nhưng theo dõi trên buxessen thì nó báo click dc 0%.
Vào check thử thì đúng là chưa thấy click và thử chạy lại trang đó bằng tool mấy lần không được, đành phải nhảy vào click tay...

Ok đã fix, chạy tốt rồi nha bạn

- - - Updated - - -

loại key: trial
email: [email protected]

Ok đã gởi key cho bạn.

sao e cứ bị lỗi này nhỉ

WLd3sYX49I.pngsao e cư bị cái lỗi này nhỉ

cứ bị cái lỗi
connect to server fail. please try later, ai biết cách gửi vào mail e với, [email protected]
Mình cũng ko rõ, nhưng hình như bạn chạy file 64bit hả? thử chạy file easyptc.exe xem, ko thì thấy sup nào online thì buzz xem teamview nhé.

thớt có thể cho tool load capcha nhanh hoặc nhẹ hơn được không ? mấy hôm nay mạng 3g của mình yêu quá toàn báo lỗi đăng nhập . scrip gen4 mình add site nó không hiện site là sao vậy ? mấy scrip khác mình làm vẫn được mà

scrip gen4 mình add site nó không hiện site là sao vậy ? mấy scrip khác mình làm vẫn được mà
mình cũng gặp lổi tương tự, scrip incentive thì site click dc site không, một số site pay thì không click được, site scam thì chạy ào ào, chủ thớt coi lại nhé, thời buổi kinh tế thị trường mà cải tiến chậm quá anh em người ta bỏ qua dùng tool khác hết đó.

mình cũng gặp lổi tương tự, scrip incentive thì site click dc site không, một số site pay thì không click được, site scam thì chạy ào ào, chủ thớt coi lại nhé, thời buổi kinh tế thị trường mà cải tiến chậm quá anh em người ta bỏ qua dùng tool khác hết đó.

script incentive khả năng custom rất cao, bạn để lại link site để mình update nha.

flashcash.es với konixa.com tool không click được . sửa đi thớt ơi

1- flashcash.es: là site Evol nhé: chưa thấy anh Toàn thông báo là tôl đã fix xong script Evol nhé!
2-konixa.com : nhìn giống Evol nốt

Hiện tại tôl click tốt: Buxhost, Aurora, nTEN bạn nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week