EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

tết tết tết, chúc mọi người ăn tết vui vẻ, tiền vào đầy ví :D

---------- Post added at 11:50 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Phạm công Toàn..... steve jobs của mmo4vn :D

Chủ thread làm ơn extend giúp mình vài hôm đc không?
Chơi mấy site từ tháng trước nhưng chưa nhận đc tiền để mua thêm
Khi nào đc pay out sẽ trả cho bạn ngay
My ID: 3864b85d6ae03db5b2088393503f240a4c428f52
Thanks

Nhờ chuyển key

Chào pro, tình hình là mình muốn xài cái soft đỉnh này, muốn pro chuyên key và tư vấn, vì có nhiều ref nên chắc cần nhiều key, pro có thể liên lạc qua yahoo :lexluthor301, email :[email protected]. thanks pro nhiều

Chào pro, tình hình là mình muốn xài cái soft đỉnh này, muốn pro chuyên key và tư vấn, vì có nhiều ref nên chắc cần nhiều key, pro có thể liên lạc qua yahoo :lexluthor301, email :[email protected]. thanks pro nhiều

Mới đầu năm mà anh easyptc đã phát tài rồi nè :m021:

Chơi mãi đến hôm nay mới đc pay 2$ để extend đợt 2
Mình sent tiền cho bạn rồi, bạn gia hạn cho mình nhé (thêm ngày nữa bạn nhé, dạo này ăn cam nhiều quá nên ít xiền lắm :binhsua01:)
ID: 3864b85....................
Tools đã update đc những loại nào rồi bạn support luôn hộ nhé
Thanks

Chơi mãi đến hôm nay mới đc pay 2$ để extend đợt 2
Mình sent tiền cho bạn rồi, bạn gia hạn cho mình nhé (thêm ngày nữa bạn nhé, dạo này ăn cam nhiều quá nên ít xiền lắm :binhsua01:)
ID: 3864b85....................
Tools đã update đc những loại nào rồi bạn support luôn hộ nhé
Thanks

cảm ơn bạn mình đã nhận được rồi. :D

Các chức năng đang phát triển là autoupdate (100%), request payout trên tool (bh 80%), kế hoạch là mình làm request payout cho các loại script đang có (4 loại bh,au,zeus,nten) rồi sau đó mới phát triển qua các script khác. Đầu năm nên cũng khá bận,hii

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week