EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

mail : [email protected]
cho mình xin key xài thử nhé đc chém mấy tháng chơi

Bạn này hình nhu ug nhỉ, chém mình nhẹ nhẹ thôi nhé. Bạn check mail nhận key.

Anh easyptc bít cách nào mở soft lên nó ko hiện icon ko anh.Vì khi mình làm mà soft ko hiện icon em thấy chạy nhẹ hơn.Khi nào ep site vào thì mới cần icon anh bit làm sao bật soft ko hiện icon ko.rùi làm sao để ngừng cái update anh nhỉ.đang chay mà nó check update chạy chậm hơn nửa

A thấy bt mà nhỉ.
Tối sẽ có cái update fix lỗi buxhost update, thêm import export lập lịch, cho phép manual update theo ý e, còn vụ icon thì chắc chưa được, vì lý do chưa chắc là do nó gây ra mà ^^

Bạn này hình nhu ug nhỉ, chém mình nhẹ nhẹ thôi nhé. Bạn check mail nhận key.

A thấy bt mà nhỉ.
Tối sẽ có cái update fix lỗi buxhost update, thêm import export lập lịch, cho phép manual update theo ý e, còn vụ icon thì chắc chưa được, vì lý do chưa chắc là do nó gây ra mà ^^
bác ơi bác check lại site aurora xem tình hình ko bit do máy em hay soft.
Lỗi thế này chạy vẫn bình thường nhưng khi hiện câu hỏi cheat thì nó ko có chử nào trong bảng đó để coppy hết(nó trắng tinh em phải log vô web để coppy câu hỏi mới cho chay típ) .Bác test lại thử xem phải ko
bux thì bác khắc phục dc lỗi là khi nó lick fail thì khi mình bật lại thì nó chỉ lick cái link bi fail thui(đối với các site có adgid gì đó.còn site ko có thì nó chỉ lick link fail thui chứ ko chay lai như site có adgid)
BÁc cho em soft củ để em chay site aurora cái .

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

Lỗi thế này chạy vẫn bình thường nhưng khi hiện câu hỏi cheat thì nó ko có chử nào trong bảng đó để coppy hết(nó trắng tinh em phải log vô web để coppy câu hỏi mới cho chay típ) .Bác test lại thử xem phải ko
bux thì bác khắc phục dc lỗi là khi nó lick fail thì khi mình bật lại thì nó chỉ lick cái link bi fail thui(đối với các site có adgid gì đó.còn site ko có thì nó chỉ lick link fail thui chứ ko chay lai như site có adgid)
p/2 cho em giá mua 3 tháng nửa.soft củ thì good aurora rùi soft mói thì good bux
bác update thêm code site này nửa nè bác
http://www.americanaptc.info

---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

nếu bác ko phiền thì mổi tuần em gui bác vài site chay soft ko dc để bác cập nhập.ko bik dc ko nua?

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 11:51 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

p/2 cho em giá mua 3 tháng nửa.soft củ thì good aurora rùi soft mói thì good bux
bác update thêm code site này nửa nè bác
http://www.americanaptc.info

---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

nếu bác ko phiền thì mổi tuần em gui bác vài site chay soft ko dc để bác cập nhập.ko bik dc ko nua?
không ai đủ sức khỏe và th.gian để mỗi tuần làm cho bạn 1 site đâu +_+
pro cũng có giới hạn chứ, như hiện nay đã hoành tráng lắm rồi

tool good quá, nếu add thêm được 1 số site aurora như cashnhits, paiticlickin..ptcevopro thì càng good.
thanks

Cho e xin key

Em muốn xin key Trial 4 ngày
Mail: [email protected]

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:37 PM ----------

Pro có online không mà sao chẳng thấy gửi key vào mail cho e z? E thấy pro thanks rồi mà tar...>???

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

KHông tìm thấy nút thanks đâu hết. CHắc do không đủ điều kiện hay sao ý. Nút thanks chẳng thấy đâu...

có bác nào còn phiên bản củ ko cho em về em chay site aurora cái.phiên bản mới ko xuất câu hỏi cheat :binhsua32:

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

bác esay ơi cái nten, zeus là site nó thế nào em chỉ bit aurora với bux host 2 site còn lại ra sao?bác cho em giá 3T di bác.để em xúc luôn.Mà bác test lai site aurora phiên bản mới cái no ko hiện câu hỏi cheat sao coppy để nó vượt chạy típ hả bác

sao lạ vậy nhỉ, có lẽ chức năng gởi mail bị trục trặc, bạn nào sau khi post mail trial 2-3 tiếng mà chưa nhận được thì yh mình nha.

3 tháng giảm 10%, 6 tháng giảm 15%

Anh easyptc ơi!!
Anh nên giảm giá xuống thì rất nhiều AE sẽ ủng hộ anh đó.
Chẳng hạn 0.5. 2 người 0.5 thì =1$ nhưng với giá 0.9 thì nhiều AE mới vào nghề PTC hơi lúng túng.
Vì soft thì anh cũng đã làm rồi. nhiều người dùng thì cũng có khác gì đâu.
Không phải em tiếc tiền mua auto nhưng em thấy giá như vậy topic của anh sẽ Hot lắm.
Ai đồng ý bấm nút Thanks nhá. không thì cũng đừng ném đã em!!!
:binhsua37:

uh nếu vậy giảm giá 30% tức là còn 0.6 cho tháng đầu tiên thì sao :) ai đồng ý ko ?
sau 1 tháng nếu yêu thì xài tiếp, ko thì thôi, dù j cũng được cái khuyến mãi giá rẻ :)

Bao nhiêu cũng đc. Anh phải làm sao mà tìm đc nhiều mua sản phẩm của anh chứ.
Soft ngon+ giá hơi cao thì khó bán đc nhiều. trong khi đó nhiều soft đều có những chức năng cơ bản của Click auto.
Cái này là em nói cho anh đó :(. Chứ không phải mặc cả gì đâu :(

Bao nhiêu cũng đc. Anh phải làm sao mà tìm đc nhiều mua sản phẩm của anh chứ.
Soft ngon+ giá hơi cao thì khó bán đc nhiều. trong khi đó nhiều soft đều có những chức năng cơ bản của Click auto.
Cái này là em nói cho anh đó :(. Chứ không phải mặc cả gì đâu :(
thật sự giá rất hợp lí rùi.nếu bác ấy hổ trợ tháng đầu thì lo gì nửa.soft hổ trợ rất nhìu site(bux,aurora)mà thấy it bi wep nó block IP nửa lưu cokie lâu nửa bạn à.Giờ mới bit hộ trợ thêm zues, nten làm mất công lick tay hic.Soft vậy là hợp lí với nhìu công dụng rùi bạn à nếu muốn rẻ thì mua dài han thì dc ha giá thui.PTC thì phải chiến lâu dài mà ngai gi ko mua nhìu tháng

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

p/s cám ơn anh hổ trợ cho em bit thêm zues,nten với gen4 nha

thật sự giá rất hợp lí rùi.nếu bác ấy hổ trợ tháng đầu thì lo gì nửa.soft hổ trợ rất nhìu site(bux,aurora)mà thấy it bi wep nó block IP nửa lưu cokie lâu nửa bạn à.Giờ mới bit hộ trợ thêm zues, nten làm mất công lick tay hic.Soft vậy là hợp lí với nhìu công dụng rùi bạn à nếu muốn rẻ thì mua dài han thì dc ha giá thui.PTC thì phải chiến lâu dài mà ngai gi ko mua nhìu tháng

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

p/s cám ơn anh hổ trợ cho em bit thêm zues,nten với gen4 nha

Tool luôn lưu lại Cookie và Cookie chỉ mất hiệu lực khi:
+ Mình Login vào site đó trên trình duyệt Web browser.
+ Site có giới hạn thời gian lưu Cookie.
+ Tool sẽ yêu cầu mình type lại CapCha để Relogin lại và bắt đầu chạy bt.
Thân!

Last edited by a moderator:
Tool đã update thêm chức năng mới là tự động chọn ads có giá tiền cao nhất click trước và bỏ qua các ads có giá 0$(ads cheat check).

Tool được chỉnh mặc định như vậy các bạn bạn nào có nhu cầu chỉnh sửa gì thì vào phần config chỉnh nhé.

Thân!

---------- Post added at 01:31 AM ---------- Previous post was at 01:29 AM ----------

Không lưu cookie 0.1 nhé :m131:

Oh mình chưa dùng qua bản mới nên ko biết, thành thật sorry bạn :D.

Tool đã update thêm chức năng mới là tự động chọn ads có giá tiền cao nhất click trước và bỏ qua các ads có giá 0$(ads cheat check).

Tool được chỉnh mặc định như vậy các bạn bạn nào có nhu cầu chỉnh sửa gì thì vào phần config chỉnh nhé.

Thân!

Tặng bạn cái ảnh :m131:

Tặng bạn cái ảnh :m131:

Trời có vụ check này nữa hả, Admin Site PTC đúng là biến hóa khôn lường, easyptc ơi tham khảo thêm tấm hình này nghen :(.

Thanks so much namit2507 for share!

Lâu rồi không dùng. Không biết soft có hay bị block IP không nghỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week