EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Ý e bảo 2pic sắp close bởi vì bọn buxhost nó sắp build next generation rồi, mấy lỗi để xài tool h nó sẽ fix hết. :binhsua37:

Tưởng j chứ chuyện này thì biết rồi =)) Nhưng chuyện tương lai mặc kệ nó, vả lại ko chạy bh thì chạy au, thiếu j script mà phải close chứ e =))

Tưởng j chứ chuyện này thì biết rồi =)) Nhưng chuyện tương lai mặc kệ nó, vả lại ko chạy bh thì chạy au, thiếu j script mà phải close chứ e =))
À thì là e dự cái 2pic này sắp close, chứ có bảo bác là phải close nó đâu :binhsua139:

Tool mình mà có bản crack chắc cũng nghỉ luôn cho khỏe :binhsua39: tha hồ cho các bạn chơi crack với free
nghe bác nói thế này e hơi :binhsua76:.Thằng nào crack thì kệ cha nó.Mấy thằng đó *** nghĩ tới tg lai gì cả thử nghỉ xem nếu sever nó đổi code mà ko có ng viết thì mấy thằng cracker có viết cho ko.Lúc đó nó mới hỉu thế nào là chơi PTC bằng tay.Vote cho bác nếu có crack thì đừng bõ.Trc khi tham gia bên bác em có mua tool bác namit 4 thang mà e có xài gì đâu cứ để đó xài tool bác good hơn chay nhìu site hơn.Bit mấy bác viết code củng cực nên với lại tiền fee đâu có cao chẳng lẻ 1 tháng mmo mà ko kiếm dc nhìu hơn số tiền fee tool mà xài hàng crack.
mà bác củng nên có cách phòng chống crack đi bác.Chán cái lủ chó đó làm.Có thằng tự xưng dân cap mà woa xài hàng free của bác namit nge mà muốn chửi.1h cap chẳng le ko dc 1-1.5$ để mua tool mấy tháng :binhsua122:
Em thì củng có xài hàng crack nhưng xỉ xài hàng nào có số tiền lớn thui.từ >15$ là em bụp rùi :m131:

Last edited by a moderator:
bạn active dùm mình key này nha ( pro )

c2a58aa
mình có gơi key qua yahoo của bạn rồi

---thanks---

Payment Mode Account

Date 06/16/2012 02:58

Batch 99632243

From U0469906 (mmovn.no1)

To U8918360 (nib)

Amount $2.00

Memo

Payment Purpose Other

EasyPTCPro chạy nặng máy quá (chạy 15 site thử bị đơ) ! Bác có thể tách riêng Buxhost làm 1 auto riêng giống như tool của namit .. nhanh, gọn, nhẹ

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể thiết lập auto cho các site aurora được ko?
Toàn failed khi click ads... (buxhost thì ok)
Thanks!

EasyPTCPro chạy nặng máy quá (chạy 15 site thử bị đơ) ! Bác có thể tách riêng Buxhost làm 1 auto riêng giống như tool của namit .. nhanh, gọn, nhẹ

Tách 2 cái ra đến lúc bạn cần chạy thêm Aurora rồi lại bảo nhập 2 cái làm 1 cho tiện :|

Bạn có thể hướng dẫn cụ thể thiết lập auto cho các site aurora được ko?
Toàn failed khi click ads... (buxhost thì ok)
Thanks!

Aurora có nhiều loại CAPCHA lắm bạn check lại kỹ hơn nhé, thông dụng nhất là IMAGE, SEXY CAPCHA(có 4 hình trái tim, hình thoi, ngôi sao, mũi tên). Thân!

Đã hoàn thành xong file hướng dẫn sử dụng, update version mới hỗ trợ chuyển đổi data NBuxhost sang EasyPTC và thêm các chức năng khác, sử dụng key buxhost cho ai chỉ muốn xài buxhost.

Đang update lên server... :D

Đã hoàn thành xong file hướng dẫn sử dụng, update version mới hỗ trợ chuyển đổi data NBuxhost sang EasyPTC và thêm các chức năng khác, sử dụng key buxhost cho ai chỉ muốn xài buxhost.

Soft anh em mò mãi chưa add được profile kả site hjx!

khủng quá ... :binhsua07:

chức năng mới là chức năng gì thế bác.:binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week