EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

LR bảo trì rùi
có thể trả = AP ko bác thớt?
Mình dùng thử 4 ngày nốt hum nay hết hạn rùi :(

update thêm các loại khác nữa đi theard ơi
Hiện tại 4 loại được hỗ trợ: buxhost, aurora, nten, zeus

mình dùng bản trial, sao trang nrs-bux.com, paidtoclick.in báo là "login fail" nhỉ, còn trang cashnhits.com thì báo là " not found code".
Có ai biết như thế là bị sao không?

các bác cho e hỏi làm thế nào login acc vào vậy, chỗ login acc nó ko sáng lên :binhsua166:

Last edited by a moderator:
mình dùng bản trial, sao trang nrs-bux.com, paidtoclick.in báo là "login fail" nhỉ, còn trang cashnhits.com thì báo là " not found code".
Có ai biết như thế là bị sao không?
PM mình giúp cho bác nhé. Teamview dễ nói hơn
các bác cho e hỏi làm thế nào login acc vào vậy, chỗ login acc nó ko sáng lên :binhsua166:

Bấm vào sử dụng proxy sau đó nhập proxy, bấm vào xác thực nhập ID và pass nếu có :m003:

Có trả qua PZ không chủ thớt, LR bảo trì mấy ngày nay rồi. Không còn gì làm qua PTC kiếm mì gói qua ngày nè!

Có trả qua PZ không chủ thớt, LR bảo trì mấy ngày nay rồi. Không còn gì làm qua PTC kiếm mì gói qua ngày nè!

vẫn không thấy trả lời

LR bảo trì rùi
có thể trả = AP ko bác thớt?
Mình dùng thử 4 ngày nốt hum nay hết hạn rùi :(
Thông báo đến các customers thân thiết: Hiện tại Director PCT, Easyproptc Developer, đang nghiên cứu việc tích hợp thêm cổng thanh toán mới đó là Web Money. Do đó, nếu sau này trong trường hợp LR bảo trì thì các bạn sẽ có thêm sự lựa chọn mới cho việc thanh toán là WMZ (Web Money/ Ví Dollars). Lý do không nhận các thanh toán từ ví khác như PP hay PZ thì quý khách phần nào hiểu rõ: bị lộ info CC, hack cc, tiền bẩn, dispute hoặc reserve dẫn đến hiện tượng limited hoặc hold,... Do đó, với thế mạnh vượt trội về bảo mật và thanh toán của Web Money, hi vọng quý khách hàng sẽ hài lòng hơn với dịch vụ của chúng tôi. Rất mong sự hồi âm từ quý khách để nâng cao chất lượng nhằm phục vụ tốt hơn nữa. Sự hài lòng của các bạn là thành công của chúng tôi.
Bạn vui lòng đọc file help trước khi thắc mắc về việc login tài khoản. Phần Authentication đó chưa cần sử dụng đâu. Còn phần trong hình bạn post lên là dùng để add proxy và sock vào, tự chích ref cho mình để mau nhận được thanh toán và IP Accept Rule (IAR) để tránh account ko bị banned do add trật IP. Class A,B của sock add vào phải trùng với IP account lúc đăng ký thì soft mới play được. Còn chích thế nào, proxy, sock đâu ra, tụi mình ko hướng dẫn phần đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week