EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Cái video và file hướng dẫn là phiên bản cũ nên có vài cái ko giống với phiên bản hiện tại.
file eadata sẽ được tự động giải nén vì vậy bạn ko cần quan tâm nó nữa.
stand và pro sẽ click đc full các script mà tool hỗ trợ, ít hôm nữa sẽ có bản cập nhật cho evolution và incentive,
stand chỉ được mở trên 1pc; pro cho phép mở trên 3pc

Update nhanh nha bạn click tay oải quá :binhsua04:

Bạn ơi, mình extract file xong thì được hình này

Mình vào folder bin thì có hình này

Mình ấn vào cái hình bàn tay easyptcpro.exe thì được hình này, chẳng thấy giống video gì cả, thật ra thì phải làm sao để cài đặt đây T_T

Loại Key : S1B 62 Ngày
Batch 130315501
Email : [email protected]

Loại Key : S1B 31 Ngày
Batch 130317687
Email nhận : m[email protected]

Đã gởi cho 2 bạn, check mail nha

- - - Updated - - -

Bạn ơi, mình extract file xong thì được hình này

View attachment 22485

Mình vào folder bin thì có hình này

View attachment 22486

Mình ấn vào cái hình bàn tay easyptcpro.exe thì được hình này, chẳng thấy giống video gì cả, thật ra thì phải làm sao để cài đặt đây T_T

View attachment 22487

Bạn chuột phải lên icon của chuơng trình trên khay hệ thống để mở menu about > Hiện lên cái bảng thông tin có chứa đường dẫn đến folder .easyptc/dev > Vào xóa folder đó đi rồi mở lại chương trình. Nếu thấy hiện bảng đòi nhập key thì nhập key vào và khởi động lại chương trình là ok.

Nếu ko làm được thì đầu giờ chiều liên lạc support nha bạn.

tối nay bảo trì à ! vậy đi nhậu là vừa :binhsua15:

sao thớt không design 1 cái add on cài sẵn trong tool ! Mỗi lần người dùng mở tool lên nếu có update hay bảo trì gì hiện lên message để biết, chứ thật ra mình nghĩ nhiều người cũng ít kiểm tra ở topic này

tối nay bảo trì à ! vậy đi nhậu là vừa :binhsua15:

sao thớt không design 1 cái add on cài sẵn trong tool ! Mỗi lần người dùng mở tool lên nếu có update hay bảo trì gì hiện lên message để biết, chứ thật ra mình nghĩ nhiều người cũng ít kiểm tra ở topic này

Có chứ, thông báo vậy phòng trường hợp có người mở lên ko được mà ko đọc nữa lên đây kêu :))

~~~~~~ HAPPY NEW YEAR ~~~~

Mừng năm mới, từ nay đến hết mồng 3 Tết (12.2.2013): Mua key mới hoặc gia hạn key sẽ cộng thêm 10 ngày sử dụng/ 1 tháng.
Thoải mái ăn Tết nha các bạn.

Chúc các bạn năm mới Tiền Tài Tỷ Tấn !

- - - Updated - - -

link mới cập nhật ở #1 ấy bạn, ai đã có rồi thì bấm check update trên phần mềm thôi

Mừng năm mới, từ nay đến hết mồng 3 Tết (12.2.2013): Mua key mới hoặc gia hạn key sẽ cộng thêm 10 ngày sử dụng/ 1 tháng.
Thoải mái ăn Tết nha các bạn.

Chúc các bạn năm mới Tiền Tài Tỷ Tấn !

- - - Updated - - -

link mới cập nhật ở #1 ấy bạn, ai đã có rồi thì bấm check update trên phần mềm thôi
Đào đâu ra cái hình ngon dzữ bây :binhsua07:

Hic sáng giờ rs modem, mà sao vẫn cứ bị cái lỗi Finish error : null

tình trạng chung nhé đồng chí, chờ chủ thớt lên fix lỗi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week