• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ebook " MMO từ hai bàn tay trắng " - Tác giả: lamhoangtungceh

Status
Not open for further replies.
Trong book có proof nhé bạn, show ra khéo anh em bắt bài hết

Không nhé bạn, muốn biết rõ hãy call

Bạn SHOW PROOF chứng minh PROOF của NGƯỜI VIỆT NAM
Bạn có thể che đi phần người gửi tiền nếu sợ

Không ném đá chủ thớt,nhưng hóng chuột bạch,xưa nay vẫn không tin có phương pháp nào đơn giản dễ dàng mà có thể mở rộng ở MMO này cả.Trước giờ cái gì pub ra cũng nát =))

giá chát quá :D
có text + video + support nên đáng đồng tiền nhé
Không ném đá chủ thớt,nhưng hóng chuột bạch,xưa nay vẫn không tin có phương pháp nào đơn giản dễ dàng mà có thể mở rộng ở MMO này cả.Trước giờ cái gì pub ra cũng nát =))
cái này ko pahir tut nên ko sợ càng share càng nát ạ. Nói đơn giản nhưng pahir bỏ công sức ra, quan trọng là kiên trì, cần cù, cahwm chỉ, chịu kho, ham học hỏi ạ

Có vẻ cậu lợi dụng cái review của mình quá nên mình quyết định xóa bỏ review nhé. Trong review mình có nói rõ nội dung thì nhờ các bạn đọc hết đánh giá, nhưng có thể gây hiểu lầm cho vài bạn. Tốt nhất bạn không nên lôi BQT vào cuộc!

Thân!

Thôi thế này cho lành, mọi người góp 1$, 25 người 25$ mua ebook của thớt rồi ae chia đều, không ăn được cũng chả sao :D
Rất chi là đơn giản :rolleyes:

Có vẻ cậu lợi dụng cái review của mình quá nên mình quyết định xóa bỏ review nhé. Trong review mình có nói rõ nội dung thì nhờ các bạn đọc hết đánh giá, nhưng có thể gây hiểu lầm cho vài bạn. Tốt nhất bạn không nên lôi BQT vào cuộc!

Thân!
Mod review thế đến lúc tranh chấp là cứ lôi mod ra chém thôi.Sau 2 tháng nữa mới có kết quả,trong khi tiền chỉ trung gian đến lúc nhận ebook,thời gian quá dài để chia tay 1 cuộc tình buồn :)

việc scam thì book đã review gòi và gd hold bởi trung gian nhé bạn

bạn mua sẽ rõ, mod đã review nên ko lo thiếu mí cái đó đâu
mod nào review ?

Mình chỉ xin xem proof để chứng minh bạn đang kiếm tiền từ Site này(proof VN nhé, đừng cho mình xem proof US)
Bạn được quyền che phần người gửi cơ mà. Lo gì :)

Thân!
dạ, xin lỗi mod ạ, em sẽ chỉnh sửa lại ạ
Thôi thế này cho lành, mọi người góp 1$, 25 người 25$ mua ebook của thớt rồi ae chia đều, không ăn được cũng chả sao :D
Rất chi là đơn giản :rolleyes:
thế mình ko có sp đâu á

Mod review thế đến lúc tranh chấp là cứ lôi mod ra chém thôi.Sau 2 tháng nữa mới có kết quả,trong khi tiền chỉ trung gian đến lúc nhận ebook,thời gian quá dài để chia tay 1 cuộc tình buồn :)
mod nào review ?

Mình chỉ xin xem proof để chứng minh bạn đang kiếm tiền từ Site này(proof VN nhé, đừng cho mình xem proof US)
Bạn được quyền che phần người gửi cơ mà. Lo gì :)
mình có taonf site uy tín thôi, liệu cần proof ko nhỉ ( anu + pv + pib + mtv + ksix )

đọc xong file introducing đầu nếu ko theo thì bạn dc refund mà, đọc xong mình đoán cậu ko có thất vọng đâu :)
Thân

đọc xong file introducing đầu nếu ko theo thì bạn dc refund mà, đọc xong mình đoán cậu ko có thất vọng đâu :)
Thân
" anu"
Cậu nói cái ANUNTIOMATIC mình share free trên mmo4me á ????????

Đang thắc mắc về proof, mà mình thấy có 1 điều rất giống nhau là ông nào mở lớp, mở khóa học online, sell tut, sell book, đều ko show nổi cái proof, và cũng ko hiểu thể loại này có ai chơi chưa hay bạn mở đường nên share :oops:

Last edited:
Thớt quá nhiệt tình; Theo ý tớ bác kết hợp làm 1 cái blog riêng kiểu như khóa học của dany hay trần hải ấy; Rùi maketing rầm rộ cho nó vào. show 1 vài cái prob.

Thêm vài ý kiến tuyệt vời của ai đó

mình có taonf site uy tín thôi, liệu cần proof ko nhỉ ( anu + pv + pib + mtv + ksix )

có nằm 1 phần trong book thôi cậu :D
Thân

Chào cậu,
Trước tiên mình xin khẳng định mình rất vui hoàn toàn không có ác cảm gì vs những ng bán tools. Tuy nhiên khi đọc một vài giới thiệu của cậu, mình đã nghĩ ngay đến dự án AnuntioMatic mà mình share Free tại box Other http://mmo4me.com/threads/anuntioma...nhat-100-thang-tang-dan-sau-moi-thang.182737/
Vậy là cái EBOOK của cậu toàn là Site share free trên mạng, Việc của cậu chỉ là tổng hợp lại những site MMO FREE và bán với giá 25$ ?
Cậu đang đùa mình và mem mmo4me à ?
Đối với mình, EBOOK này hoàn toàn VÔ GIÁ TRỊ

Chào cậu,
Trước tiên mình xin khẳng định mình rất vui hoàn toàn không có ác cảm gì vs những ng bán tools. Tuy nhiên khi đọc một vài giới thiệu của cậu, mình đã nghĩ ngay đến dự án AnuntioMatic mà mình share Free tại box Other http://mmo4me.com/threads/anuntioma...nhat-100-thang-tang-dan-sau-moi-thang.182737/
Vậy là cái EBOOK của cậu toàn là Site share free trên mạng, Việc của cậu chỉ là tổng hợp lại những site MMO FREE và bán với giá 25$ ?
Cậu đang đùa mình và mem mmo4me à ?
Đối với mình, EBOOK này hoàn toàn VÔ GIÁ TRỊ
xin lỗi cậu nhưng nếu cậu chưa đọc thì đừng vội phát biểu nhé, xin cậu hãy tìm hiểu về CPI và CPA trước khi phê binhfe book này. Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week