SCAM EliteBucks Reviews : SCAM or LEGIT ?

TUANNGOC BONUS CHO BAN . THANKS
Có phải là của thớt k ta, hix ref nhiều người mà k nói site nào chả biết ai mà lần, mà hình như chỉ mới thấy bonus chứ chưa có rb thì phải

Nghe nói hết wmz chuyển sang pp chữ ký

Có phải là của thớt k ta, hix ref nhiều người mà k nói site nào chả biết ai mà lần, mà hình như chỉ mới thấy bonus chứ chưa có rb thì phải

Nghe nói hết wmz chuyển sang pp chữ ký
Chưa cần mi cập nhật thì ta đã refback vào PP của mi ở dưới chữ ký từ lâu rùi :binhsua95:. Mà cái trên ko phải của ta đâu

Chưa cần mi cập nhật thì ta đã refback vào PP của mi ở dưới chữ ký từ lâu rùi :binhsua95:. Mà cái trên ko phải của ta đâu
vậy ai ta, bonus có 0.05 mà làm nhứt cả đầu chả biết ai

nhận được rcb của bác mấy hôm rồi mà giờ mới vào cám ơn bác được :D chúc bác sớm rcb cho mình tiếp :))

PP mình xin thôi bạn à! hôm trước có cái acc nhận bonus có 0,03$ mà limit luôn! có Pm thì bonus cho mình đây nhé: U5177902
cảm ơn và chúc làm ăn tốt

PP mình xin thôi bạn à! hôm trước có cái acc nhận bonus có 0,03$ mà limit luôn! có Pm thì bonus cho mình đây nhé: U5177902
cảm ơn và chúc làm ăn tốt
Bạn nhận refback muộn 1 tí nha, vì hiện mình ko có PM, khi nào có mình sent luôn cho bạn

đang pending rất nhiều, tớ nghĩ pp nó bị limited nhưng nó không thông báo và đang lấy cớ là đợi ads-er thanh toán cho nó thì nó thanh toán cho member, tớ đang đợi khoản 1 tuần mà không thanh toán sẽ feeback cho PP báo nó big Scam. he he

đang pending rất nhiều, tớ nghĩ pp nó bị limited nhưng nó không thông báo và đang lấy cớ là đợi ads-er thanh toán cho nó thì nó thanh toán cho member, tớ đang đợi khoản 1 tuần mà không thanh toán sẽ feeback cho PP báo nó big Scam. he he
Bác đầu tư vào nó nhiều ko vậy

Mọi người tạm thời ngừng click nhé, thằng Admin bắt đầu dở trò. Cả tuần nay nó chưa paid cho mình rồi. Lúc nào đc paid sẽ thông báo click lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week