SCAM EliteBucks Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mail active về hơi chậm. hỳ. Hôm qua e cũng mới ref toàn bộ site Nga cho bác.

- - - Updated - - -

Đã thấy bạn hiền, click đều tay nha bạn
đã có mail kích hoạt =)) mà bấm nó xoay mãi thôi :) thằng này lâu phết =)) thanks vì bạn đã ref các site nga :D

Chúc thớt kiếm ref, định tuyển site này mà nhiều người chiến quá nhỉ

Chúc thớt kiếm ref, định tuyển site này mà nhiều người chiến quá nhỉ
Thanh kiu bác, Sáng ngày nghịch gợm lỡ tay upgrade 6 tháng rồi nên mới phải chiến. Với tình hình này chắc chẳng đủ vốn

Mà refback đến 400-500% là sao vậy thớt? Em chưa hiểu lắm? :binhsua58:
Bình thường mình sẽ được 10% từ ref, nếu refback hết số này tức là 100% ==> mình sẽ refback x4-5 lần số này = 400%-500%

Bình thường mình sẽ được 10% từ ref, nếu refback hết số này tức là 100% ==> mình sẽ refback x4-5 lần số này = 400%-500%
Em mới tập chơi cho em hỏi tý, kích bao nhiêu ngày mới đủ min pay? :D

chủ thớt làm vậy là lỗ vốn rồi, em thấy khó hiểu chỗ đó nên mới hỏi vậy đó :binhsua163:

Em mới tập chơi cho em hỏi tý, kích bao nhiêu ngày mới đủ min pay? :D
Site này chơi free thì 1 tháng đc khoảng 2$ , đủ min rút, với PTC 1 site 1 tháng 2$ thế là ngon rùi, làm vài chục site uy tín nữa là ngon lành + tiền refback chắc đủ bát mì buổi sáng hàng ngày

- - - Updated - - -

chủ thớt làm vậy là lỗ vốn rồi, em thấy khó hiểu chỗ đó nên mới hỏi vậy đó :binhsua163:
À, site này mình Upgrade lên Elite 6 tháng, đang cố để lấy lại vốn đây.

Site này chơi free thì 1 tháng đc khoảng 2$ , đủ min rút, với PTC 1 site 1 tháng 2$ thế là ngon rùi, làm vài chục site uy tín nữa là ngon lành + tiền refback chắc đủ bát mì buổi sáng hàng ngày
Bác thớt cho em xin cái y!m mai em thỉnh giáo bác?
Liệu có nên kết hợp PTC với Cạp không nhỉ?

Bác thớt cho em xin cái y!m mai em thỉnh giáo bác?
Liệu có nên kết hợp PTC với Cạp không nhỉ?
Yahoo: vfuvn, nhưng mình ít online yahoo lắm, có gì cứ pm inbox mình
Thì mình lấy tiền cạp chơi HYIP, nhưng HYIP dạo này ăn cam quá nên sang PTC đây, có ít vốn đang tính đầu tư PTC, nếu được sẽ về đóng dinh box PTC

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back