Got Paid [ELITEPX.PX] Host ảnh mới thân thiệt . Paid qua WMZ . Hỗ trợ up Premium

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook

Proff ngày 19/10

Link đăng ký : http://elitepx.com/free421.html
Link đăng ký không có ref : http://elitepx.com

ELITE 1 host ảnh mới . tốc độ down up cao . cho phép các hình xxx . Giao diện thao tác thân thiệt .
Hỗ trợ paid qua : WMZ PAYPAL MONEYBOOKER
Đang cho up Premium chỉ với 3$ . Bạn nào cần up Premium mình sẽ hỗ trợ Up với giá 1$ .

Last edited by a moderator:
thằng ElitePx này, phảng phất mùi scam quá. Nó pay cho vài người ban đầu, để tạo uy tính, quảng bá cho nó. Mấy người đi sau, có làm, mà ko có ăn.
Mình nằm trong số đó. Chơi dc vài ngày, đạt 3$, repuest gần 3 ngày rồi, mà vẫn pending....., mọi người cẩn thận khi chơi thằng này.

thằng ElitePx này, phảng phất mùi scam quá. Nó pay cho vài người ban đầu, để tạo uy tính, quảng bá cho nó. Mấy người đi sau, có làm, mà ko có ăn.
Mình nằm trong số đó. Chơi dc vài ngày, đạt 3$, repuest gần 3 ngày rồi, mà vẫn pending....., mọi người cẩn thận khi chơi thằng này.
anh em ta cũng tốt lành gì đâu. toàn chít. may thì nó pay.sui thì chịu

Bạn chơi k cheat hay cheat . Nếu cheat thì chấp nhận số phận đi.

chơi từ ngày 13/10 --> 18/10 thì dc min pay 3$. Thử hỏi, với thời gian này, với các cheater, thì phải trên chục $ rồi.
Tại sao mọi người cứ hễ nói đến PTU là nghĩ đến cheat nhỉ ?
Vài ngày đầu, chỉ post thử vài tấm, xem thu nhập ra sao, thấy có vẻ ngon, nên mạnh dạng đổi toàn bộ hình hiện có trên site riêng của mình
Nên vào ngày 18/10, $ tăng vọt. Site riêng của mình, chủ yếu traffic từ US và Đức.
Song song đó, mình cũng thay thế toàn bộ các hình ảnh post trên các Forums sang Elitepx
$ nhìn thì thấy kiếm khá, nhưng đã request, đến giờ, 3$ kiếm dc, vẫn cứ mãi Pending.........
Có vẻ đang làm ko công cho thằng này.
Để duy trì cho hết tuần này xem sao. Nếu nó ko thanh toán, thì chuyển lại host Image cũ. Cạch thằng này ra.

Trong mục News của ElitePx, thấy tụi nó thanh toán đến ngày 18/10 rồi ngưng, ko có động tịnh gì cả.
Chẳng lẽ trong ngày 19, 20, chả ai kiếm dc $ từ thằng ElitePx ????
Mọi dữ liệu, chứng cớ đều hiển thị trên hình, mọi người tự suy nghĩ thêm nhé !
P/S: thấy trong hình, có nick của vinhkhanhpy, bi giờ thì mình đã hiểu sao bạn hăng hái quảng bá cho thằng này !

Last edited by a moderator:
:binhsua57: Có lẽ cheat nhiều quá nên nó đang thẩm tra lại thôi . Hiện tại đã bước qua ngày 20.10 rồi hic hic . Có lẽ nó đang đi đổi tiền để PAID đó.
hành trang của các cheatter chẳg có gì ngoài cái máy để hoạt động kèm theo cái đầu để tính toán

mấy cái host ảnh này nó tính 1 view là như thế nào vậy các bro, em lấy direct link chèn thẻ image đem post forum ko đc tính à

Payments history
Date Amount Status
2011-10-20 $3.02 REJECTED

hô vãi lìn rồi
vui thì nó trả còn không vui thì nó tù chối, scam rồi hoho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member