• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Em Bị Oan . Xin AE và MOD vào giúp em .

devilback956

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào ae vụ việc như sau , Em xin anh em đứng ra làm chủ hộ em ., Em bị oan .
Em có qen một người và hay mua wepmoney của nó . và hôm đó nó có send em 190z , em tưởng là tiền của nó send em. nhưng nhờ anh cuipap1984 pm nên mới biết vụ việc này . Việc là nó scam của một người trên mmo4 . Scam nick conmeo111 . rồi nó dùng ví Z của em để nhận tiền từ anh DƯƠNG . NÓ scam người ta và lừa cả em .

Ở toppic anh duong

https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang.169701/page-56

có một anh bị scam

VÍ Z SCAM : Z157035395884

Và người scam là người mà em mua Z nó đã dùng Ví Z của em để nhận tiền từ người bị hại , và em củng là ng bị oan trong việc này . đây là bằng chứng .

Và dưới đây là toạn bộ proof của em
Kẻ scam này sau đó bảo em cần Z để đánh poker nên bảo em send lại 39z

Và cùng hồm đó , nó bảo em send lại nó mượn 50z và em củng đã send đi 50z cho nó mượn .

Proof em send tiền cho nó .

và đây là trong ví Z

Số điện thoại của nó điện cho a dương :

Đến bây giờ em mới biết là nó đi scam người ta , rồi dùng ví Z của em để nhận tiền . Cái ngu của em là quá tin người , Nay em lập toppic để mong rữa đc oan cho ví Z của mình vì em vừa nge anh cuipap1984 report ví Z của em ......

Mong các anh các mod giúp đở em . làm chủ cho em với ạ .Không oan cho em qá .

Last edited:

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
up
cảm tg ko đầu đuôi @@
hay tại mình quá kém nên đọc ko hiểu
bác nào thông não hộ em cái

senbohung

Senior
Reactions
122
MR
0.024
tóm lại là thằng kia nó nhờ wmz của thớt để đi lừa kẻ khác, sau đó thớt chuyển sang tiền mặt và đưa thẳng cho nó? bây giờ bị banne nick hay là sao? mất tổng cộng bao nhiêu tiền?

tóm lại là thằng kia nó nhờ wmz của thớt để đi lừa kẻ khác, sau đó thớt chuyển sang tiền mặt và đưa thẳng cho nó? bây giờ bị banne nick hay là sao? mất tổng cộng bao nhiêu tiền?
E khôgn mất tiền . em ko chơi mmo4 nên ko bị band , nhưng nó làm dơ bẩn ví Z của em .Vì e sắp úp nó lên búsiness

haizzzzz!Cam quýt cũng lắm chiêu trò nhỉ! hic! cái này thì chắc là phải show đầy đủ hình ảnh nhận dạng mới được! Cho xin ít cái ảnh thẻ vậy! :)

Thế thì pub hết info nó lên xem. gd trực tiếp thì kiểu gì chả biết 1 số info. Không pub dc thì bạn chả chứng minh dc gì cả
em đưa tiền cho anh ấy qa một người bạn . em đưa bằng tay . em có những gì thì em đã pup lên hết đây rồi . cả số đt của anh đó em củng có lưu mà . haizzzzzzzzz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom