SCAM em bị scam 800$ pm.

Status
Not open for further replies.
Vụ này tự chịu thôi không ai giải quyết được cả . có báo CA thì nó cũng không giải quyết đâu . có tiền không biết giữ:confused::confused::confused::confused: h khóc lóc cũng vô ích !!

tội nghiệp thằng nhỏ

Bán PM mà đi bán cho mấy thằng spam scam site trên fb lên đây la làng làm gì...MMO có 1 box toàn exchange có bảo hiểm thì ko bán...thích bán cho mấy đứa trên fb thì ráng mà chịu
Bảo hiểm mmo ko phải để ngắm!1

Nick c mới lập, chứng tỏ c chưa hề hoạt động ở cái forum này ->Forum chả liên quan gì đến c.
Giờ c bị scam mới lập nick report. May mà c kia có nick ở forum này, còn nếu ko c làm sao?
Nick kia cũng ko có bảo hiểm, khi giao dịch thì ko check info, ko trung gian. Giờ lên kêu giải quyết, giải quyết bằng cách nào? Kêu c kia trả lại $ cho c à, dựa vào đâu???
họ bảo họ có bảo hiểm a ơi. huhu. họ bảo admin của rom mình ra làm trung gian. hic. cái yahoo autopaypm ý a ơi. hic

Bán PM mà đi bán cho mấy thằng spam scam site trên fb lên đây la làng làm gì...MMO có 1 box toàn exchange có bảo hiểm thì ko bán...thích bán cho mấy đứa trên fb thì ráng mà chịu
Bảo hiểm mmo ko phải để ngắm!1

họ bảo họ có bảo hiểm a ơi. huhu. họ bảo admin của rom mình ra làm trung gian. hic. cái yahoo autopaypm ý a ơi. hic

Thôi, nói qua nói lại chi bằng chốt lại là: $ này c đã mất -> Rút ra bài học cho bản thân. Cơ mà 800$ cho 1 bài học thì quá đắt.

hic. giờ k lấy lại đc gì hết à a ơi. huhu
thế này khó lắm bạn à...có nhiều vụ to hơn có anh em quyết tâm báo công an cơ mà cũng không đâu vào đâu...Phòng bệnh vẫn hơn chữa bệnh bạn à..:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week