SCAM em bị scam 800$ pm.

Status
Not open for further replies.
thế chết đi

có cần tư vấn 1 số địa điểm tự tử có phong cảnh đẹp và được ưa thích không?

giờ lo cày cho lại vốn đi chứ ngồi đó mà cầu xin thương hại
bạn nói đúng. cầu xin thương hại không phải là cách giải quyết.

chia buồn cùng bạn. mình mới bị scam mấy trăm $ đây. Cũng là bài học. mất làm lại thôi. Của đi thay người thui bạn.

Đôi khi con người ta phải biết mỉm cười với số phận..coi như hạn đi, làm lại từ đầu thôi.vụ này có vẻ khó.

Cố cày lại đi bạn ơi, biết đâu nhờ vậy có động lực kiếm được nhiều hơn.

:eek: acc 1995 - chẳng bù cho mình - kiếm đc nhiêu cho hết vào cá độ - chưa thử cảm giác cẩm trên 800$

:D cái này có mà thánh con vào giải quyết
thứ nhất - quá tin người - acc mmom4e mới lập 2015 ==> đã có chủ đích scam
thứ hai - không có bảo hiểm
thứ ba - nếu như lần đầu đi bán tiền thì phải tập ăn cam quả nhỏ đi mới khôn ra đc
thứ tư - mmo4me hiện tại là forum mmo lớn của việt nam - có chế độ đóng bảo hiểm cho exchanger - các forum khác ko biết - bảo hiểm nhiêu thì giao dịch sent tiền trước thấp hơn người ta đóng bảo hiểm cho ad à
thứ năm - :D:D nợ nần thì tập mà quen dần thôi - nhảy cầu đang là môn thể thao hót à

:D cái này có mà thánh con vào giải quyết
thứ nhất - quá tin người - acc mmom4e mới lập 2015 ==> đã có chủ đích scam
thứ hai - không có bảo hiểm
thứ ba - nếu như lần đầu đi bán tiền thì phải tập ăn cam quả nhỏ đi mới khôn ra đc
thứ tư - mmo4me hiện tại là forum mmo lớn của việt nam - có chế độ đóng bảo hiểm cho exchanger - các forum khác ko biết - bảo hiểm nhiêu thì giao dịch sent tiền trước thấp hơn người ta đóng bảo hiểm cho ad à
thứ năm - :D:D nợ nần thì tập mà quen dần thôi - nhảy cầu đang là môn thể thao hót à
hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week