Ask Em cần tìm 1 thầy MMO ở Hà Nội để khăn gói đi theo.

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tối mình quay video seosprint, rồi quen dần mình dạy off android, chủ yếu PM YH không buzz, muốn học thực sự, chứ đừng kiểu như mấy người trước, buzz, cách nói chuyện thì cứ
- ???????
- 1 ngày làm được bao nhiêu hả cậu
- Làm có dễ không
- Chỉ mình làm offer
- Chỉ mình làm android
tất cả tớ đều từ chối giúp nếu không có điểm khởi đầu từ những cái đơn giản. Tớ ở quận Tây Hồ thi thoảng off cùng anh em trên HN với tớ cũng được chủ yếu anh em android, nhưng khi đi off chủ yếu vui vẻ không bàn chuyện mmo

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
theo ta bán vé số nầu

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Tối mình quay video seosprint, rồi quen dần mình dạy off android, chủ yếu PM YH không buzz, muốn học thực sự, chứ đừng kiểu như mấy người trước, buzz, cách nói chuyện thì cứ

tất cả tớ đều từ chối giúp nếu không có điểm khởi đầu từ những cái đơn giản. Tớ ở quận Tây Hồ thi thoảng off cùng anh em trên HN với tớ cũng được chủ yếu anh em android, nhưng khi đi off chủ yếu vui vẻ không bàn chuyện mmo

Cái này chuẩn luôn này ... Ko sai tý nào :m021:
Muốn thì Buzz rồi phải được chỉ đc học cho bằng được ...Làm đc 1 tý chưa nổi 1 ngày đã thấy bỏ.Chính ra là lười => chán ngay có gì đâu.
Mình cũng rất ngại kiểu như này :m020:

lehai198x

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Mới chơi thì Seosprint cũng được đấy mình mỗi ngày bỏ ra 3h làm seo cũng được 6$ uống cafe :)

BlackCoffee

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cảm ơn các bác ! Em tìm được thầy rồi, 1ng thầy tuyệt vời, sung sướng lắm ạ ! :">
Được sự quan tâm cũng như những lời động viên, tư vấn, góp ý, của các bác e xúc động vô cùng :x
Đúng là đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn.
Qua tìm hiểu e đc biết MMO4ME.COM là mảnh đất quy tụ toàn cao thủ võ lâm trong giới giang hồ - MMO ^^ nên em đã lập topic - quyết tâm "đi 1 ngày đàng" đến MMO4ME. Kết quả là 4page reply ngay sau đó, lượt đang view thì rất khủng. Em thực sự bất ngờ và sung sướng. ^^
Giờ đầu óc e đã mở mang hơn, tìm đc lối đi cho riêng mình.

Mong cả nhà welcome !!! >:D<
Mong được kết bạn hảo hữu với ae gần xa..
Mong các bậc tiền bối truyền lại các "bí kíp võ công", các chiêu thức biến hóa ảo diệu.
Biến 1Rúp ~ 20k.VNĐ, hóa 20k.VNĐ thành 1 bao tải Dollar..blah..bllah... Kaka > : )

Một lần nữa cảm ơn cả nhà nhiều !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week