Ask Em cần tìm một công việc online cho sinh viên CNTT

Em chào mọi người, em biết tới diễn đàn cũng một thời gian rồi và hôm nay mới quay lại. Không biết có ai cần tuyển người sai vặt phụ việc không ạ? Em sinh viên CNTT cũng biết chút về công việc online, cũng từng làm như reg acc, cheating các thứ ạ...
Dịch ở nhà khá rảnh nên em muốn tìm việc gì đó phụ kinh tế cho gia đình mùa dịch. Em cảm ơn mọi người đã đọc bài ạ.

Reactions
607
MR
4.836
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
wtf trẻ trâu???? cmt vui thôi bạn kêu mình trẻ trâu :) tư duy kiểu đó chắc k trẻ trâu đâu bạn nhỉ
Ý Bác Pipi là trẻ mãi không chịu lớn như Pipi đó Bác! Bác ấy tự nói chính mình thôi! Mình không có ý nói Bác nha mất đoàn kết hihi!

Upvote 0

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,634
MR
14.934
Chat with me via Skype
Upvote 0

luckybig

Senior
Reactions
199
MR
1.034
Kèo BO, trade, xổ số ngày 500-1000k đầy, chịu khó thì claim mấy cái faucet, airdrop, tele, mấy site làm nhiệm vụ, captcha ( chịu khó lạy lục ông Bao gì ấy chỉ cho ). Nếu có chút kĩ năng code thì ngày ngày ăn mì gói rồi code rồi mì gói rồi code sau dịch siêu 1 loại gì đó xin vô viettel, fpt. Muốn tiền ngay nhưng ít như mình thì đi làm bảo vệ

Upvote 0

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
Em chào mọi người, em biết tới diễn đàn cũng một thời gian rồi và hôm nay mới quay lại. Không biết có ai cần tuyển người sai vặt phụ việc không ạ? Em sinh viên CNTT cũng biết chút về công việc online, cũng từng làm như reg acc, cheating các thứ ạ...
Dịch ở nhà khá rảnh nên em muốn tìm việc gì đó phụ kinh tế cho gia đình mùa dịch. Em cảm ơn mọi người đã đọc bài ạ.
Đây nè bạn:

Đừng nghe mấy người kia xàm xí tào lao trong topic của bạn mà không mang lại giá trị gì, chỉ có 1 vài bạn comment có tâm chỉ đường dẫn lối cho bạn thôi. Còn bản thân mình chỉ là trung lập. Bạn cứ contact trao đổi với bạn @Hieune nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back