Em có máy có time và muốn theo ae làm offer...

Status
Not open for further replies.

trungteo9x

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em có máy có time và muốn theo ae làm offer...
=======================================
Như top ạ !
Em muốn theo ae làm offer hay đại loại có hướng dẫn là được ạ
Bác nào có thể hướng dẫn thì nhắc qua để em llac ạ
phone : 0966753000
yahoo : hoangtrung201290
facebook :
https://www.facebook.com/Ls.boyT

Offer toàn tự mò thôi bạn ơi! Cái gì ko hiểu lên đây hỏi còn may ra có người giải đáp. Chứ thầy bà toàn chỉ trên trời dưới đất thôi. Học ko nổi đâu:D

Mình k biết thì mới đăng bài học hỏi thôi,chứ biết rồi thì cũng chả đăng làm gì???
Làm mmo kiếm thêm ít cho học hành ăn tiêu đỡ vất vả,còn sống có đi có lại cả thôi,không ai cho không ai cái gì cả...
Mình chỉ cần được hd làm thuê hoặc có làm cùng team lâu dài càng tốt,cũng k thích làm lẻ nhanh chán,cùng nhau chia sẻ và phát triển...Dù sao lần đầu post bài trên mmo4me được các b góp ý m cũng xin cảm ơn .
Thân !

Offer toàn tự mò thôi bạn ơi! Cái gì ko hiểu lên đây hỏi còn may ra có người giải đáp. Chứ thầy bà toàn chỉ trên trời dưới đất thôi. Học ko nổi đâu:D
Khó hay dễ là phụ thuộc sufu có giỏi hay không

Bạn tìm topic tuyển mem offer công khai rồi tham gia, cũng có nhiều nhóm đang lấy mem mà, post thread hỏi cũng vậy thôi àh
Chứ giờ có mấy ông scam toàn kêu dạy off với bán tool đó, report bên box report scam kìa, coi chừng lại dính

Bạn tìm topic tuyển mem offer công khai rồi tham gia, cũng có nhiều nhóm đang lấy mem mà, post thread hỏi cũng vậy thôi àh
Chứ giờ có mấy ông scam toàn kêu dạy off với bán tool đó, report bên box report scam kìa, coi chừng lại dính
tuyển mem mà ko tuyển newbie cũng chịu :d

sao sock 72 ko ai bán nữa buồn quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi