Solved Em có vốn khoảng 1tr có thể đầu tư vào đâu ?

Status
Not open for further replies.

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Em còn đang là học sinh nên không có nhiều vốn cũng như là đi làm việc thêm bên ngoài nên em quyết định đến với mmo để kiếm tiền!!!! Vấn đề là em không biết nên đầu tư vào ngành nào và chưa có khái niệm về mmo thế nào !!!! Trước đây em có chơi probux được hơn một năm rồi ( chỉ click tay thôi nhưng giờ em hiện đang có > 60 rented referal ) và kiếm được khoảng 5usd tuần nhưng mà chỉ đủ để em nuôi ref và thuê thêm ref thôi. Dạo gần đây em có bán hàng trên mạng mặt hàng là đàn guitar + tiền tiết kiệm được khoảng 1tr. Em mong được các anh chị MMO4me chỉ đường cho em, cho em lời khuyên nên theo cách mmo nào ( offer, ptc, ptu v.v... ), và chỉ dẫn cho em vì em muốn kiếm tiền online một cách thực sự ( cho đến giờ bán hàng cũng như tk probux của em chỉ nằm trong khoảng bù trừ và ko kiếm được ra tiền ) !!!!! Mong mọi người giúp đỡ!!!! Em xin cám ơn.

3 tháng trước tớ cũng có câu hỏi y như cậu ,nhưng với số vốn bằng 1 nửa của cậu :confused:
Và tớ đã vào đây http://hyip-zoom.net/ rồi thành quả của tớ là đây
và nhờ 1 ông giới thiệu tớ vào đây www.planetofbets.com thế là tớ giờ lại phải hỏi lại câu hỏi giống cậu :confused:
nhìn toàn âm thôi

Upvote 0
làm offer cần chuẩn bị những gì và có bắt buộc làm vào thời gian nào không bạn, mong được bạn chỉ dẫn vì mình chưa có khái niêm rõ ràng vã cũng chưa biết phải làm sao !!!

Upvote 0
tóm lại là bạn nên tránh xa ông nào rủ vào đánh *** trước khi quá muộn :confused:
thanks bro cảnh báo :confused:, mình cũng dị ứng với mấy vụ cờ bạc ngang đa cấp bạn ạ

Upvote 0
C
Em còn đang là học sinh nên không có nhiều vốn cũng như là đi làm việc thêm bên ngoài nên em quyết định đến với mmo để kiếm tiền!!!! Vấn đề là em không biết nên đầu tư vào ngành nào và chưa có khái niệm về mmo thế nào !!!! Trước đây em có chơi probux được hơn một năm rồi ( chỉ click tay thôi nhưng giờ em hiện đang có > 60 rented referal ) và kiếm được khoảng 5usd tuần nhưng mà chỉ đủ để em nuôi ref và thuê thêm ref thôi. Dạo gần đây em có bán hàng trên mạng mặt hàng là đàn guitar + tiền tiết kiệm được khoảng 1tr. Em mong được các anh chị MMO4me chỉ đường cho em, cho em lời khuyên nên theo cách mmo nào ( offer, ptc, ptu v.v... ), và chỉ dẫn cho em vì em muốn kiếm tiền online một cách thực sự ( cho đến giờ bán hàng cũng như tk probux của em chỉ nằm trong khoảng bù trừ và ko kiếm được ra tiền ) !!!!! Mong mọi người giúp đỡ!!!! Em xin cám ơn.
Cái này phụ thuộc vào sở trường của thớt. Nếu thớt làm mmo chưa ra tiền nguyên nhân ngoài việc vốn ít thì cơ bản vẫn là kiến thức và kinh nghiệm cái này thì phải đầu tư thời gian tự học là chính chứ không ai giúp được nhiều. ;)

Upvote 0
nghe fanbox cũng hay mà có mấy ý kiến trái chiều quá không biết có nên theo ko nữa :rolleyes:

Upvote 0
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> mình chơi fanbox nay gần 1 năm, từ <<<Thánh >>> bạn nói hãy rút lại
Vậy theo bạn fanbox có tiềm năng không bạn ? Cần chuẩn bị những gì để theo fanbox bạn nhỉ :-?

Upvote 0
bây giờ kiếm $ hơi khó hơn trước nhưng vẫn ok hơn các loại khác là mỗi ngày chỉ up ảnh và like comment khoảng trên 1 giờ là kiếm trên 3$ ( mem củ ) còn mem mới thì từ 6>>>10$ đối với PU vàng, mua với giá 25$ 1 tháng

Upvote 0
Ra ngân hàng mượn thêm 19 củ nữa rồi gửi tiết kiệm ăn lãi. Cái này gọi là lấy lỗ làm lãi.
Chúc bạn thành công.

Upvote 0
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> mình chơi fanbox nay gần 1 năm, từ <<<Thánh >>> bạn nói hãy rút lại
giỡn chứ bạn inbox mình học hỏi fanbox được không, mình định đầu tư 50$ vào đó mak nghe nói 4 tháng mà kiếm được 3 triệu thôi sao, mình nghe nói lên 50$ power user ngày cũng kiếm được 5 7$ mak

Upvote 0
1tr thì HYIP đi :D, hyip-zoom.net nơi dành cho newbie :D
-------------------------------
Cần tuyển sư phọ, tháng đóng học phí 20$. Yêu cầu: không cần chỉ dạy gì cả, chỉ cần ngày cho 1$ :p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week