Ask Em đã có 2 năm kinh nghiệm làm Android cần 1 pro nhiều việc cho em theo với

Status
Not open for further replies.

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác ak, em đã làm android 2 năm nay và tự solo 1 mình một net được 1 năm rồi, mà gần đây không có off làm nên muốn tìm bác nào có việc cho em theo vs kiếm tiền nuôi vk con. Em làm bên android và làm bằng tay chứ ko auto gì cả, có thế xin off, test off trên net. Bác nào có việc cho em làm cùng với ak. Đảm bảo làm cẩn thận và trung thực.

Các bác ak, em đã làm android 2 năm nay và tự solo 1 mình một net được 1 năm rồi, mà gần đây không có off làm nên muốn tìm bác nào có việc cho em theo vs kiếm tiền nuôi vk con. Em làm bên android và làm bằng tay chứ ko auto gì cả, có thế xin off, test off trên net. Bác nào có việc cho em làm cùng với ak. Đảm bảo làm cẩn thận và trung thực.
đói qá ... theo với em làm ios :v

tự solo đc thì cứ phát triển tìm net làm thôi

Solo rồi thì cứ solo thôi bạn :D

bỏ tiền ra mua tầm chục net , vọc dần bạn sẽ có net riêng để làm , ko va chạm với ad khác

vâng. em cũng nghĩ tới hướng đó mà chưa dmas làm
kiếm 1 thầy thợ chỉ dạy cho các net ngon rồi test ăn dần , chứ ko ai share net cả nên rán chịu khó đi

kiếm 1 thầy thợ chỉ dạy cho các net ngon rồi test ăn dần , chứ ko ai share net cả nên rán chịu khó đi
em cũng chịu khó tìm tời ngặt một nỗi có vk con nên ko dám làm lớn bác ak. cảm ơn những chia sẻ của bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week