Em đã thử và thành công!!!

Thằng lào con lào ????????
Ông này chắc quê hải Phòng hay hải dương mà nhầm giữa L-N, Nếu muốn sửa chính tả thì đọc theo mình nào" Lon chứ không phải là non " Ok !

Thớt có biết làm cách nào để giết 1 con ... gái không :eek:
Đơn giản bạn hãy đè đối tượng cần giết rồi lấy dùi cui đâm đúng chỗ hiểm ->Đảm bảo không chết thì bụng cũng trương phình....

Có cách nào giết mọt không? Tủ gỗ nhà mình nhiều mọt cả ngày lẫn đêm nó kẽo kẹt ức chế quá
Đơn giản lắm em à -> em hãy chuyển tủ gỗ đến sát giường em nằm ngủ sau đó gọi điện thoại cho anh đến - anh chỉ cần 3 ngày 3 đêm đứng gần tủ gỗ theo dõi quan sát thì sang ngày thứ tư Đảm bảo em sẽ không nghe thấy tiếng kẽo kẹt của mọt nữa cũng sẽ không ức chế nữa - có khi lại thấy tinh thần phấn chấn sảng khoái yêu mọt đấy chứ !

vãi thặc

anh ấy đã đến giờ cần uống thuốc
nhưng bài này mình đọc ở đâu đó rồi

Đơn giản lắm em à -> em hãy chuyển tủ gỗ đến sát giường em nằm ngủ sau đó gọi điện thoại cho anh đến - anh chỉ cần 3 ngày 3 đêm đứng gần tủ gỗ theo dõi quan sát thì sang ngày thứ tư Đảm bảo em sẽ không nghe thấy tiếng kẽo kẹt của mọt nữa cũng sẽ không ức chế nữa - có khi lại thấy tinh thần phấn chấn sảng khoái yêu mọt đấy chứ !
ca này bệnh còn nặng hơn thớt nữa :(

Đơn giản bạn hãy đè đối tượng cần giết rồi lấy dùi cui đâm đúng chỗ hiểm ->Đảm bảo không chết thì bụng cũng trương phình....

Thím ngồi tù lâu chưa, vừa đc ra tù có tính làm thêm vài phi vụ mới giống như thế không :eek:

Ông này chắc quê hải Phòng hay hải dương mà nhầm giữa L-N, Nếu muốn sửa chính tả thì đọc theo mình nào" Lon chứ không phải là non " Ok !
yes sơ :cool:

Thím ngồi tù lâu chưa, vừa đc ra tù có tính làm thêm vài phi vụ mới giống như thế không :eek:
oh man, chỉ là giết con kiến thôi mà

Đã làm thử 1 ca và rất thành công! không những thế còn được họ hàng bạn bè đến chúc mừng! Về mặt luật pháp thì không phải tù tội gì cả mà lại được cấp giấy chứng nhận chuyên môn luôn!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back