Em đang dùng FPT mà giờ chuyển sang VNPT thì login paypal có dễ bị limit ko ạ?

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác cho em hỏi tí ạ, em có acc paypal chính chủ hơn một năm rồi mà Em đang dùng FPT mà giờ chuyển sang VNPT thì login paypal có dễ bị limit ko ạ? Các bác giúp em với vì bắt buộc phải dùng VNPT chứ ko lắp đc FPT

vô tư bạn,cứ login thoải mái

Có. muốn dễ limit lấy 1 cái link bán hàng gì đó send cho ai vài chục $ và bỏ link vào des và ghi vài dòng như kiểu order hàng ý

cos được ko bác. bác thử chưa ạ

Bác hỏi mà không tin thì hỏi làm gì bác :( Công việc của mình cần check PP thường xuyên, mình dùng 2 mạng Vina + Mobi, chỗ nào 3G mạnh thì dùng 3g check PP không kể mạng nào.

Thậm chí còn ra cafe wifi, lên công ty 1 IP hơn trăm nhân viên chắc cũng có vài PP trong đó mà 4 năm rồi PP không sao hết :(

Bữa sang Thailand check PP thì nó cũng chỉ hỏi security để bảo mật cho mình chứ cũng không vấn đề gì.

Bác hỏi mà không tin thì hỏi làm gì bác :( Công việc của mình cần check PP thường xuyên, mình dùng 2 mạng Vina + Mobi, chỗ nào 3G mạnh thì dùng 3g check PP không kể mạng nào.

Thậm chí còn ra cafe wifi, lên công ty 1 IP hơn trăm nhân viên chắc cũng có vài PP trong đó mà 4 năm rồi PP không sao hết :(

Bữa sang Thailand check PP thì nó cũng chỉ hỏi security để bảo mật cho mình chứ cũng không vấn đề gì.
hi em cảm ơn bác nhiều nhé. tại chưa làm lần nào nên lo bác ạ. thankyou

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,049
Latest member
wavea1101

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week