Help Em đang muốn kiếm 1 thang PPD các bác cho ý kiến về thằng này " FreakShare".

thienvan07

Junior
Reactions
65
MR
0.012
Em có thấy vài topic cũ có nói những thấy vẫn ít thông tin quá. Em tham khảo thì thấy rate nó cũng khá, nhưng về payment hình như hơi khoai. Các bác cho em ý kiến nhé. Cảm ơn các Bác

Mình vẫn nhận tiền đều mỗi tuần từ em này. Rank lên vip thì kiếm ngày 20$ là bình thường :D Mình chơi cả Bitshare và Freakshare thì thấy lượt down Freakshare tốt hơn Bitshare một chút,có điều up hay bị lỗi files

20$ thì chắc tiền sale bác còn nhiều gấp chục lần :D,rank nó tính theo gì vậy bác,nghe mà bỗng dưng ham hố :D

70/100$ tiền down mà ko có sale cho nó thì bác xác cmn định :binhsua164:
p/s: edit nhanh thía =P~

Chém kinh quá gạch đá vỡ đầu. Mình chưa bị làm sao cả. Từ khi chơi đến giờ bán được cho nó có 17 cái mà vẫn rank vip ;)). Nó tính ngẫu hứng vãi :D

20$ thì chắc tiền sale bác còn nhiều gấp chục lần :D,rank nó tính theo gì vậy bác,nghe mà bỗng dưng ham hố :D

Theo mình chơi thấy thằng này sales kém lắm...mà nó ko có chơi sales. Một tuần khoảng 2-3 sales là giữ đc rank vip thôi,tính ra nó vẫn lỗ :D mà mình còn đc bonus mỗi sale 1$ nữa ;))

Thanks góp ý của Bác

Mình vẫn nhận tiền đều mỗi tuần từ em này. Rank lên vip thì kiếm ngày 20$ là bình thường :D Mình chơi cả Bitshare và Freakshare thì thấy lượt down Freakshare tốt hơn Bitshare một chút,có điều up hay bị lỗi files

Nhìn rate 60$ cho VIP cũng khoái lắm. Nhưng em thấy để kéo nó lên Mức VIP có lẽ phải 1 năm. Em đưa lên đây thăm dò xem ý kiến các Bác thế nào để biết đường chiến đấu. :D

- - - Updated - - -

Nhìn rate 60$ cho VIP cũng khoái lắm. Nhưng em thấy để kéo nó lên Mức VIP có lẽ phải 1 năm. Em đưa lên đây thăm dò xem ý kiến các Bác thế nào để biết đường chiến đấu. :D

- - - Updated - - -

Chém kinh quá gạch đá vỡ đầu. Mình chưa bị làm sao cả. Từ khi chơi đến giờ bán được cho nó có 17 cái mà vẫn rank vip ;)). Nó tính ngẫu hứng vãi :D

Vậy nó cũng thuộc hạng Amater à Bác. Nếu lên VIP thì rate chiến ngọt. Bác chiến được bao lâu rồi.

Theo mình chơi thấy thằng này sales kém lắm...mà nó ko có chơi sales. Một tuần khoảng 2-3 sales là giữ đc rank vip thôi,tính ra nó vẫn lỗ :D mà mình còn đc bonus mỗi sale 1$ nữa ;))

Em định chiến PPD nên cũng ko quan tâm tới sales lắm. Thằng liệu có banner acc và file vô tội vạ như deposit ko Bác

Em định chiến PPD nên cũng ko quan tâm tới sales lắm. Thằng liệu có banner acc và file vô tội vạ như deposit ko Bác

Cả deposit với freakshare mình chiến 2 năm rồi chưa thấy hiện tượng gì...:D hi vọng là sẽ như thế mãi :">

Nhìn các bác cứ sales với vip ngày vài chục đô mà ham quá.
:binhsua119:

Cũng ko dễ ăn đâu, cẩn thận nó phang cho vỡ đầu ;))

- - - Updated - - -

Cũng ko dễ ăn đâu, cẩn thận nó phang cho vỡ đầu ;))

thế thằng này nên chiến ppd hay pps vậy các bạn, rg đói quá

Theo như những ngày qua cập nhật những topic cũ thì tiền em này về rất chậm. Em cũng đang muốn thay thằng rg nên cũng lựa hàng nào để chiến đây. Nói chung là xác định đánh Lô cùng em nó vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back