Em hiện đang thất nghiệp,muốn làm MMO để kiếm tiền thì nên làm gì ạ?

cachepcb1

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Như tít ạ, em hiện nay đang thất nghiệp nhưng không muốn chịu cảnh sống bám bố mẹ nên muốn kiếm tiền. Anh chị cô chú gần xa giúp em với ạ, em cũng thuộc dạng chăm chỉ chịu khó nên việc j cũng được,mong mọi người giúp em với :(

em nên ra ngoài đi làm đi,mmo ko phải nơi để em đặt đích cuối cùng,chỉ là mục tiêu tạm thời để em đeo đuổi cái khác thôi,lo học đi em :)

em nên ra ngoài đi làm đi,mmo ko phải nơi để em đặt đích cuối cùng,chỉ là mục tiêu tạm thời để em đeo đuổi cái khác thôi,lo học đi em :)
mình tốt nghiệp đại học rồi bạn ạ,làm ngoài thì giờ chỉ có việc part time,cũng đủ tự nuôi sống mình thôi,mình muốn làm thêm mmo để có tiền xin việc thôi :(

Thường thì các bạn đã học đến đại học mà ko biết mmo bằng những cách nào thì nên tìm hiểu các dạng gõ Captcha, click quảng cáo ... dễ dàng, khỏi phải tìm hiểu nhiều

giống mình lúc mới bước chân vào :D mà rất tiếc mình còn gà lắm không giúp gì được c. coi như up phụ c vậy :oops:

giống mình lúc mới bước chân vào :D mà rất tiếc mình còn gà lắm không giúp gì được c. coi như up phụ c vậy :oops:
mình rất thích ăn thịt gà,thời buổi kinh tế khó khăn giúp con gà cũng được:D

xác định chuẩn bị đói :|

Như tít ạ, em hiện nay đang thất nghiệp nhưng không muốn chịu cảnh sống bám bố mẹ nên muốn kiếm tiền. Anh chị cô chú gần xa giúp em với ạ, em cũng thuộc dạng chăm chỉ chịu khó nên việc j cũng được,mong mọi người giúp em với :(

Đọc những dòng "tâm sự" của bạn thì mình thấy bạn k nên làm MMO, nếu theo cách sn của bạn hiện tại thì bạn cứ hình dung nó như đa cấp đi, nếu bạn chấp nhận đc rủi ro, có đam mê, tin những điều không thể thì hãy theo @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back