Em hiện đang thất nghiệp,muốn làm MMO để kiếm tiền thì nên làm gì ạ?

có vốn 100k thì theo mình. gửi nick yahoo vào mai: [email protected]
mình sẽ pm bạn
Lắm nick dạng này nhỉ ! toàn vài post ! xong rồi đi lừa đảo ! scamer 1 vài trăm k ! Không biết có ý định lừa đảo hay ko nhưng những nick như thế này lừa đảo gặp nhìu lắm roài !:eek::eek:

kiểu như mấy ông nông dân thấy người công sở đi làm cũng vứt trâu vứt cày đú theo í

kiểu như mấy ông nông dân thấy người công sở đi làm cũng vứt trâu vứt cày đú theo í
làm nông dân mà nhiều khi đầu óc còn thảnh thơi,làm công sở có ngày nhảy lầu mấy hồi vì áp lực

Lắm nick dạng này nhỉ ! toàn vài post ! xong rồi đi lừa đảo ! scamer 1 vài trăm k ! Không biết có ý định lừa đảo hay ko nhưng những nick như thế này lừa đảo gặp nhìu lắm roài !:eek::eek:
Có mấy đồng mà lứa làm j. Đây lá nick của ng yêu mình. Nick thật của mình là dtai93 do bị mất pass. Reset pass k nhận dc mail nên mượn tạm nick này. Ai nghĩ minh scam thì đừng pm

Có mấy đồng mà lứa làm j. Đây lá nick của ng yêu mình. Nick thật của mình là dtai93 do bị mất pass. Reset pass k nhận dc mail nên mượn tạm nick này. Ai nghĩ minh scam thì đừng pm
Vừa lấy lại dc acc đây. Xác nhận dtai93 và taihang là 2 nick của vk ck minh. Nick dtai93 này theo bạn chuchung đã đủ trust chua nhi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week