Em là gà con!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,965
MR
0.008
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em là newbie mới gia nhập forum này,kính mong các chú các bác,các anh,các chị,các ông các bà,các cô các cậu và toàn thể quý vị ở forum này giúp đỡ tận tình,và mong các mod ở đây tạo điều kiện cho em làm việc và hòa nhập cùng với các đồng bào chiến sỹ ở đây.
em xin cảm ơn các bác rất nhiều:binhsua112:

Em là newbie mới gia nhập forum này,kính mong các chú các bác,các anh,các chị,các ông các bà,các cô các cậu và toàn thể quý vị ở forum này giúp đỡ tận tình,và mong các mod ở đây tạo điều kiện cho em làm việc và hòa nhập cùng với các đồng bào chiến sỹ ở đây.
gà mới nở này các bác,vào giúp êm nó tí:binhsua08:

nghe cái tên kiều phong là pro rồi đây

bác quá khen,em ngưỡng mộ tieu phong vì bác ấy có chiêu giáng lông thập bát chưởng nên em lấy tên này thôi:binhsua87:

Theo Wind chém gió thì bay cao... bay xa ..... sẵn bay ra đảo lẹ luôn :))

Mún hoà nhập thì phải theo ta làm dân chém bão trên sb thì mới lên nỗi :m146:

Ô bác chắc là tiền bối ở đây chắc là có nhiều bí kíp võ lâm tuyệt vọng ý nhầm tuyệt học,em theo bác đi chém nhau thì phải có võ công mà em thì chưa bít tí gì:binhsua74:

bác quá khen,em ngưỡng mộ tieu phong vì bác ấy có chiêu giáng lông thập bát chưởng nên em lấy tên này thôi:binhsua87:

Cái chiêu "giáng lông" này hay nhỉ :m146:

ta thấy nick mi quen quen đó . có thấy ta quen quen không dzây hả :binhsua72:

vì đây là 4rum MMO nên cái gì cũng là MMO hết bạn à :D tuyển sp phải có học phí =))
mà trong thiên long bát bộ tiêu phong chết sớm quá :|

Haha.Mới vào thì chịu khó học hỏi nha.

oh my god ở đây có cả police hả?đã quá ta,vậy sau này em bị thằng nào scam thì em báo bác gô cổ nó giùm em được ko bác police???????????????????

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

vì đây là 4rum MMO nên cái gì cũng là MMO hết bạn à :D tuyển sp phải có học phí =))
mà trong thiên long bát bộ tiêu phong chết sớm quá :|

oái,em phải đóng học phí nữa á,tưởng chuyện gì chứ vài k $ với em chỉ là chuyện nhỏ,quan trọng là em học được chiêu gì ờ đây thôi,nghe nói ở đây có mấy bác UG chuyen gia đâm thọt,em dang tìm 1 sư phụ đây!!!!

em cũng gà con lắm mong bác chỉ bao thêm

bác mà là gà con chắc em chỉ là con tinh trùng của gà đực chưa phóng vào gà mái:binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week