SCAM Em là newbie bị ngay thằng trunggiani247 scam, bài học nhớ đời :(

Status
Not open for further replies.

namjustin

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mọi người cận thận nhé, em mới bị trunggiani247 và sellamzgc scam pm. buồn não ruột

khổ, bao nhiêu người cảnh báo rồi mà sao vẫn bất cẩn vậy :(

chia buồn cùng chủ thớt :(

sáng nay nó cũng tự add yh mình nè. tốt nhất là bạn cần bán or mua thì tìm tự tìm trong mmo chứ ng chủ động ko nên tin tưởng cho lắm

Mọi người cận thận nhé, em mới bị trunggiani247 và sellamzgc scam pm. buồn não ruột

Tớ xin chia buồn cùng bạn, mọi giao dịch đều xác nhận trên toppic của mình hoac co xac nhan cua toi moi giao dịch. Hôm qua 12-01-2014 tôi có thông báo rõ ràng trên toppic trung gian là stop mọi giao dịch rồi.

http://mmo4me.com/threads/gia-danh-nick-y-h-nick-die-n-da-n-di-lu-a-da-o.145086/#post-2996596

http://mmo4me.com/threads/conectingpeople-dich-vu-trung-gian.109157/page-77

dù yahoo chính cũng cần có 1 cái xác nhận trên topic cho chắc ăn cậu ak :D

trunggiani247 tự add nick mình mấy hôm trước, do cần tiền gấp nên mình k check yahoo, nó giới thiệu cho nick sellamzgc để đổi pm vs mình, newbie gà wa :( ,pm của nó là U4239294 tranhainam

hôm nay lại nick tino_tlno75 tự add, lại scam :(

buôn bán thì bảo trung gian vào xác nhận, và xem có bảo hiểm ko. sau đó xem yahoo mà mình đang nc có giống với yahoo của trung gian vừa xác nhận đó ko. Cứ như vậy. chẳng ai scam dc. mình là mình chửi thẳng mặt mấy thằng scam ngay cái pm đầu tiên của nó.

Mình thuộc dạng ko có tiền mà còn đề phòng nữa huống chi. :D

Khổ thân bác. Thằng này bao nhiêu lần cảnh báo rồi mà. Haizz

Chán mấy bạn quá đi. Cái chuyện dễ tránh như vậy mà cũng bị scam cho được nữa hà. Mấy bạn newbie làm ơn mỗi khi có ý định nhờ trung gian hay mod thì làm ơn vào thẳng diễn đàn mmo4me, sau đó tìm đến info của người mà bạn muốn nhờ, click vào 1 trong 2 cái biểu tượng yahoo này nè

Click vào là nó tự nhảy ra ô chat cho bạn ngay. Có ngu lắm, bất cẩn lắm thì chỉ cần dùng cách này là 100% không bao giờ dính fake nick. Không hiểu sao các bạn ngây thơ quá, không chịu động 1 chút chất xám ra để suy nghĩ. Nghĩ mà thấy buồn, trách bọn scammer 1 thì trách các bạn 10, sao lại quá dễ dàng để trở thành nạn nhân thế này? Haiz...

đề nghị lập tất cả các nick yahoo có chữ trunggian để cho bọn scam, ko có cơ hội lập nick đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week