em là newbie cần thêm kiến thức để kiếm tiền. kính mong các bậc tiền bối chỉ giáo

Reactions
0
MR
0.000
e mới vào nghề đc mấy ngày.tự tìm 1 mình nên có nhiều cái không hiểu, không biết hỏi ai
hiện tại e đang tính chơi PTC với offers. nhưng vào đọc tài liều có nhiều khái niệm (bằng tiếng anh) mới quá. e dịch rùi mà không hiểu nghĩa là gì. có tiền bối nào có thể cho e cái file để bổ sung kiến thức với
nếu có thể cho e biết tác dụng và hướng dẫn sử dụng của mỗi loại soft nữa thì càng tốt

thanks các bác!
YH: cuong_rockman
email: [email protected]

e mới vào nghề đc mấy ngày.tự tìm 1 mình nên có nhiều cái không hiểu, không biết hỏi ai
hiện tại e đang tính chơi PTC với offers. nhưng vào đọc tài liều có nhiều khái niệm (bằng tiếng anh) mới quá. e dịch rùi mà không hiểu nghĩa là gì. có tiền bối nào có thể cho e cái file để bổ sung kiến thức với
nếu có thể cho e biết tác dụng và hướng dẫn sử dụng của mỗi loại soft nữa thì càng tốt

thanks các bác!
YH: cuong_rockman
email: [email protected]
Bạn mới vào nghề tốt nhất là đánh capcha..giờ phương án này hữu hiệu nhất cho newbie như bạn:binhsua90:

Upvote 0
Captcha là tốt nhất . newbie thì 0.5 -> 0.8$ 1 giờ. thành thạo rồi thì 1.5$ 1 giờ . thì 2$ 1 giờ nhá . Captcha có khi tốt hơn offer + ptc hay mấy nga nữa vì nó ko cần thời gian tìm hiểu nhiều

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cảm ơn các bác. e có thử captcha rùi. nhưng mạng chậm quá. với lại e cũng muốn tìm hiểu thêm nữa. nếu các bác thương e thì cố gắng giúp e với.
sau này thành tài e xinh hậu tạ:binhsua88:

Upvote 0
Upvote 0
Newbie nên chơi kết hợp vừa PTC vừa Captcha. Captcha thì chơi nhiều acc vào có mà gõ ko kịp ấy chứ chậm hồi nào. PTC thì click theo nhóm (hội)

Upvote 0
Nói chung cái cần thiết là kiên nhẫn. Đầu tiên là mình thử với captcha, sao đó tới làm offer :binhsua90:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week