em la vuivui1984 vay cua anh chemgio 5 PM

vuivuivui1984

Banned
Reactions
53
MR
0.000
ngay hom nay 7-6-2013, em vay anh chem gio 5 pm do co viec can gap. em dinh mua the~ dt 50k va` cam co' account mega co 3.2 usd trong do', nhung ma a chem gio noi ko ca`n dau. va` khi nao em co' tien em se tra ngay cho a chemgio
Cảm ơn anh chemgio rat nhieu. Người như anh quả là hiếm trong thế giơi mmo.
p/s: chi~ ca`n sau nay khi em co dieu kien em thay ai kho khan can giup do thi em giup do cho ho
thanks anh rất nhiều

Last edited by a moderator:
nếu vậy thì anh chemgio cho em vay 10$ đi anh em cũng đang cần tiền gấp lắm anh
nếu anh tốt bụng như chủ thớt nói j anh vào cho em cái nick yh em cảm ơn anh nhiều lắm

có cái gì lạ lạ , hôm nay toàn người lăng xê bạn chemgio :binhsua10:

nick này thì không cần lăng xê đâu ,ai ở trong forum lâu thì hầu như là biết mà ,chẳng qua có 1 số thủ tục cần thiết nên buộc phải post bài lên forum thôi :binhsua10:

- - - Updated - - -

Sent Payment: 5.00 USD to account Uxxxx from Uxxx. Batch: 23982492. Memo: a cho em vay ,khi nào có thì trả,ko cần trade thẻ đt hay account mega, ,nhớ giúp đỡ người khác khi có thể nhé

nếu vậy thì anh chemgio cho em vay 10$ đi anh em cũng đang cần tiền gấp lắm anh
nếu anh tốt bụng như chủ thớt nói j anh vào cho em cái nick yh em cảm ơn anh nhiều lắm

em ah ,cũng tùy trường hợp mà em,cái chủ top này là mới bị scam mất 10 wmz ,làm cho người ta xong bị người ta xù tiền ,trong khi ko có tiền để ăn uống :binhsua10:

Dự tg tới anh chemgio sẽ thành chém bão vì nhiều chú nhảy vào vay mượn =)) Khuyên anh nên xem xét kỹ trước khi cho vay vì ko phải newbie nào cũng khó khăn thật sự mà ẩn chứa mấy con do g rình rập để kiếm ăn :D

;)) a chemgio vẫn tốt bụng như ngày nào....

Dự tg tới anh chemgio sẽ thành chém bão vì nhiều chú nhảy vào vay mượn =)) Khuyên anh nên xem xét kỹ trước khi cho vay vì ko phải newbie nào cũng khó khăn thật sự mà ẩn chứa mấy con do g rình rập để kiếm ăn :D
uh ,a vẫn để ý kỹ mấy chuyện này ,cảm ơn em đã nhắc nhở ,vì bản thân anh cũng ghét scammer mà :D

chemgio tốt bụng quá, cho mượn ít tiền mua ex chạy cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week