Ask Em lay em xin cac pro offer chi giup em

Em cau mong cac pro nhan newbie nhu em .Dieu kien cua em la :
+ Online nhiet tinh` tu sang den toi , den 3h sang e moi di ngu (chi co 1h- >7h toi thi` e di hoc ko online)
+ Chiu kho , quyet tam , co gang hoc hoi
+ Biet on cac tien boi da day minh`

Em o tphcm , co bac na`o o quan binh thanh , quan 9 , thu duc pm nhan e oi vi` nha e gan do co gi xach lap wa chien luon cho tien va de hieu

y/h: anhhungbongdem_vungtau
đang ở quận 10 đây.có rảnh nhào vô trường kiến trúc học.xách laptop vô luôn.có gì chỉ cho

như mình đã nói ở 1 số toppic ý...chỉ cần có 4 cái thì bạn đã có đến 70% là kiếm đc $ từ off rùi
...hma sock info site...
chỉ vậy thui mà...mình tìm nhìu hướng dẫn càng đọc càng ảo tung trảo cuối cùng ngồi nghĩ
lại và rút ra đc cái điều quan trọng đó bạn...

Yahoo của bạn hình như bạn ở vũng tàu , mình cũng ở vũng tàu :binhsua03:

Nếu k chê thì mình có thể giúp bạn...mình chỉ có thể giúp bạn làm về thằng cpa thui bạn mún làm thằng đó k..? nếu ngon tháng cũng đc tầm 3tr(tính riêng cho 1 site nhé và mình sẽ hướng dẫn bạn chiến nhìu site # nhau thay vì 1 site để khỏi bị làm k công OK) mà cũng k vất vả lắm và mình có điều kiện nè...:D
ĐK:
1--có vốn tầm 1tr để mua hma và sock(mua gói unt nhé).
2--khi thành công thì mỗi tháng chia cho mình 10%(khi thành công mới lấy mà k giữ lời hứa thì cũng chịu chỉ bít trù ẻo bạn bị xe cán chết tươi thui).
3--CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT NÈ...có chị gái,em gái,chị họ,em họ,cháu gái,cháu họ,bạn gái(k phải n.y),..còn con gái giới thiệu mình với.CÁI NÀY PHẢI LÀM TRƯỚC TIÊN NHÉ.
:binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:
Ông này là dê cụ đây.Ko add friend support newbie mà gái gú .:))

Ông này là dê cụ đây.Ko add friend support newbie mà gái gú .:))

ng ta đàng hoàng lịch sự bảo dê cụ...thím này chắc gay à...:binhsua01:
với cả giờ sợ support phải thằng ăn cháo đá bát thì cũng uất lắm...:binhsua06:

Em cau mong cac pro nhan newbie nhu em .Dieu kien cua em la :
+ Online nhiet tinh` tu sang den toi , den 3h sang e moi di ngu (chi co 1h- >7h toi thi` e di hoc ko online)
+ Chiu kho , quyet tam , co gang hoc hoi
+ Biet on cac tien boi da day minh`

Em o tphcm , co bac na`o o quan binh thanh , quan 9 , thu duc pm nhan e oi vi` nha e gan do co gi xach lap wa chien luon cho tien va de hieu

y/h: anhhungbongdem_vungtau
Tập gõ tiếng việt trước đi :binhsua163:

Biết xài UNIKEY chưa mà đòi làm off?

Có gì đâu mà chém . Người ta lập topic cầu may hên thì có người nhận mất 5 phút bỏ ra lập topc thôi có gì đâu , Biết đâu có cơ hội làm giàu .... vé số khó trúng nhưng củng thiếu gì người mua
Riêng mình khẳng định 100% có người hd sẽ mau giàu hơn là tự tìm hiểu

Nếu k chê thì mình có thể giúp bạn...mình chỉ có thể giúp bạn làm về thằng cpa thui bạn mún làm thằng đó k..? nếu ngon tháng cũng đc tầm 3tr(tính riêng cho 1 site nhé và mình sẽ hướng dẫn bạn chiến nhìu site # nhau thay vì 1 site để khỏi bị làm k công OK) mà cũng k vất vả lắm và mình có điều kiện nè...:D
ĐK:
1--có vốn tầm 1tr để mua hma và sock(mua gói unt nhé).
2--khi thành công thì mỗi tháng chia cho mình 10%(khi thành công mới lấy mà k giữ lời hứa thì cũng chịu chỉ bít trù ẻo bạn bị xe cán chết tươi thui).
3--CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT NÈ...có chị gái,em gái,chị họ,em họ,cháu gái,cháu họ,bạn gái(k phải n.y),..còn con gái giới thiệu mình với.CÁI NÀY PHẢI LÀM TRƯỚC TIÊN NHÉ.
:binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:
đã nói rõ thế này rùi mà k ai nghe là sao ta...:binhsua163:

đừng có mà như thế.. với cái tit như thế.. mất giá trị bản thân lắm cậu ạ... hãy tìm hiểu kĩ càng off trc khi lập cái topic.. ngta có thể hướng dẫn cho bạn các bước căn bản.. chứ k ai ngồi chỉ dẫn bạn chi tiết hết tất cả đâu.!!!
Bạn đến trường thầy cô cũng chỉ dạy cho bạn, hướng dẫn cho bạn các bt cơ bản, các dạng cơ bản.. chứ k có thầy cô nào ngồi chỉ bạn làm từng bài cụ thể đâu.. đứng đó mà mong chờ!!!
chúc bạn may mắn.

ng ta đàng hoàng lịch sự bảo dê cụ...thím này chắc gay à...:binhsua01:
với cả giờ sợ support phải thằng ăn cháo đá bát thì cũng uất lắm...:binhsua06:
Hello i love u.kaka.:))

bác cố gắng tìm hiểu trước cơ bản đi. TUT với VIDEO nhìu mà. Khi có cơ bản 1 tí rồi thì người ta cũng sẽ dễ dàng hướng dẫn bạn hơn, và trên hết là người ta dễ chấp nhận người có cơ bản hơn bác ạ :binhsua12:

làm gì mà phải đi xin đi lạy người ta vậy hả :| tài liệu trên mạng thì đầy ra đó. muốn hiểu gì về offer thì pm mình đi. mình hiểu gì chỉ cái đó. :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week