New Em mới có tool Teaserfast.ru làm được cả nhiệm vụ của Extensions

tuanpro2k2001

Newbie
Reactions
3
MR
0.267
bác chạy bằng request à, với cả bao lâu thì nó hồi lại danh sách youtube để mình xem tiếp bác nhỉ. Min rút là bao nhiêu bác, e ko thấy web nói và rút là rút theo rub à bác?

gv2201

Newbie
Reactions
6
MR
0.171
min rút là 1 rub mà bác:))) tool em có auto rút mà=))))
với cả cái việc mà hồi lại job youtube ý thì nó có thời gian delay tầm 30p-hơn 1 tiếng để hồi lại job mà bác=))))))))))))
bác chạy bằng request à, với cả bao lâu thì nó hồi lại danh sách youtube để mình xem tiếp bác nhỉ. Min rút là bao nhiêu bác, e ko thấy web nói và rút là rút theo rub à bác?

oce bác, e vừa vào xem youtube của bác + đọc phần faq của nó, không thấy có nên e hỏi. Chắc tại chưa đọc kỹ. Down tool bác về rồi cứ thế để chạy thôi à bác, tool bác ko cần mở chrome gì luôn à, xịn thế bác

à, tool chạy python mà bác, chạy requests nên khá nhẹ, bên em đang có một số bạn mới bị ban nên admin bên em đang fix lại bác ạ:)))

oce bác, e vừa vào xem youtube của bác + đọc phần faq của nó, không thấy có nên e hỏi. Chắc tại chưa đọc kỹ. Down tool bác về rồi cứ thế để chạy thôi à bác, tool bác ko cần mở chrome gì luôn à, xịn thế bác

tối nay sẽ lên thêm tool đó bác, em sẽ up video lên sớm nhất có thể nên bác nhớ đki kênh em kèm thêm bật chuông thông báo để theo dõi bác nhé!

bên bác thử add proxy chưa bác, e thấy nó có rule ko cho 2 account, chắc thông qua ip hoặc một số thông tin của trình duyệt
nhma bác ạ, tool em không cho phép mở 2 terminal trên cùng 1 tool của 1 máy đâu bác ạ:)))
nếu bác có máy giả lập mà change đc info thì em khuyên là nên chạy giả lập:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,384
176,916
Latest member
cloud148

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week