Em mới gia nhập mmo4 muốn tìm người giúp đỡ

ngoclan

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Trong diễn đàn có quá nhiều thứ mà em không biết đi từ đâu .có anh chị nào rảnh cho em chút ít king nghiệm với .Em thực sự cảm ơn nhiều:binhsua17:

Đa số newbie đều bắt đầu từ PTC, vì nó đơn giản và nhẹ nhàng nhất, sau đó từ từ kó đủ vốn rùi chơi hyip, forex,...sau. Kòn nếu bạn onl khuya đc đến 1-2 h sáng thì nên bắt đầu = captcha. Nếu kiên trì chút nữa thì chơi offer, và cực kỳ kiên trì, quen với việc bị mắng chửi thì kứ PTU mà xông vào

Upvote 0
À, hyip là nhàn nhất, nhưng fải kó nhìu vốn, kó kinh nghiệm, biết chọn lựa site và dep từ từ, ko thì lỗ chổng đít lên đấy

Upvote 0
Đa số newbie đều bắt đầu từ PTC, vì nó đơn giản và nhẹ nhàng nhất, sau đó từ từ kó đủ vốn rùi chơi hyip, forex,...sau. Kòn nếu bạn onl khuya đc đến 1-2 h sáng thì nên bắt đầu = captcha. Nếu kiên trì chút nữa thì chơi offer, và cực kỳ kiên trì, quen với việc bị mắng chửi thì kứ PTU mà xông vào
cảm ơn clickdicung nha em không có nhiều thời gian nên thấy hiyp hợp với mình hơn mà để có vốn $ thì mình làm thế nào .vnd em xin ba mẹ :binhsua112:

Upvote 0
cảm ơn clickdicung nha em không có nhiều thời gian nên thấy hiyp hợp với mình hơn mà để có vốn $ thì mình làm thế nào .vnd em xin ba mẹ :binhsua112:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week