Em mới gia nhập mmo4 muốn tìm người giúp đỡ

ngoclan

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Trong diễn đàn có quá nhiều thứ mà em không biết đi từ đâu .có anh chị nào rảnh cho em chút ít king nghiệm với .Em thực sự cảm ơn nhiều:binhsua17:

nhatquangnguyen ..... em ko dám đâu . .:binhsua04:....chỉ sợ hiểu lầm

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Hội web08 chào mừng bất kỳ mem mới nào.

Ko quan tâm trai gái.
Y!M: Chữ ký.
??? làm sao để tham gia vậy anh

Upvote 0
nhatquangnguyen ..... em ko dám đâu . .:binhsua04:....chỉ sợ hiểu lầm

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

??? làm sao để tham gia vậy anh
anh web08 hoạt động ở PTC, nếu bạn không chơi thì cứ nên add nick làm quen bí gì hỏi đó :D
ai biết thì trả lời thôi :m009:
da-hu của mềnh
yh:monkeyluffy33

Upvote 0
em còn nhỏ mà . EM mới 14 tuổi thôi hehe
YAHOO: leminhtri1 biết được gì em sẽ giúp
hơ hơ cái thằng trí , wen nó 1 năm trước nó nói 16 tuồi , h 14 , hơ hơ , hê hê , đi cua gái hả ku , há há :binhsua72::binhsua112:

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

hơ hơ , đừng nghe những j thiên hạ nói , nhào vô tự chơi 1,2 tháng , bị ăn cam vài lần là thành đại cao thủ ngay ý ý , hê hê :binhsua03:

Upvote 0
Theo anh thì em nên chơi PTC hay captcha được thì càng tốt,sau đó có vốn kha khá rồi thì mới nghĩ đến chuyện đầu tư HYIP
Giống như đi làm vậy đó,lúc đầu làm công kiếm vốn rồi mới có tiền mở cửa hàng,công ty làm ăn:binhsua03:
Lúc đầu anh cũng chơi PTC với captcha,bây giờ chuyển sang captcha luôn rồi.khi nào có vốn kha khá với lại có chút thời gian tìm hiểu chắc sẽ chơi sang HYIP với Forex,mong anh em trong forum sẽ giúp đỡ nhiệt tình

Upvote 0
Theo anh thì em nên chơi PTC hay captcha được thì càng tốt,sau đó có vốn kha khá rồi thì mới nghĩ đến chuyện đầu tư HYIP
Giống như đi làm vậy đó,lúc đầu làm công kiếm vốn rồi mới có tiền mở cửa hàng,công ty làm ăn:binhsua03:
Lúc đầu anh cũng chơi PTC với captcha,bây giờ chuyển sang captcha luôn rồi.khi nào có vốn kha khá với lại có chút thời gian tìm hiểu chắc sẽ chơi sang HYIP với Forex,mong anh em trong forum sẽ giúp đỡ nhiệt tình
Bạn này giống mình, mới đầu chơi PTC nhưng bị scam ko ăn đc xu nào, sau chuyển sang captcha bây h có vốn r` chơi forex, nhưng lúc xưa captcha kiếm tiền khó wa bây h wa forex hay bị run tay :))

Upvote 0
EM nó còn nhỏ mới vào forum học hỏi mà mấy bác chém kinh thật !
@ngoclan: biết nghĩ đến việc tự kiếm tiền là tốt nhưng em còn hơi ít tuổi đấy, sự thật ở tuổi em thì ba mẹ em cần em học giỏi hơn là biết kiếm ra tiền ! Anh khuyên chân thành là em nên tập trung vào việc học khi nào lên đại học có nhiều thời gian hơn để tiếp cận với việc kiếm tiền. Còn không em có thể theo việc học tập và học forex như vậy chúng ta đều là học cả ( bây giờ anh cũng đang làm như vậy ;) ) nếu em chịu khó học tập và hứng thú với forex thì có thể làm từ vậy giờ đầu tư về lý thuyết và thực hành đảm bảo cho đến lúc em vào đại học thì khi đó kiến thức forex của em cũng đã đủ cứng hơn rồi. Khi đó thì không ai cản em kiếm tiền hết ah !....Chúc em may mắn và tìm đúng hướng trong MMO nì
:

Upvote 0
@evorlet:dạo này captcha cũng kiếm tiền khó quá,lúc trước làm cho qlink,mới chuyển sang pix được 2 ngày,ko biết lúc trước pix load làm sao mà bây giờ đến 2h sáng mới cày được pri4 mà load cũng chậm nữa.May mà cũng cày được 1 group 5id pri0.Khi nào mình chuyển sang forex có gì giúp đỡ nha

Upvote 0
chưa gì mới vào mã đã định tham gia HYIP rồi kinh thế, sẽ bị mất học phí khá lớn đấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week