Em mới gia nhập mmo4 muốn tìm người giúp đỡ

ngoclan

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Trong diễn đàn có quá nhiều thứ mà em không biết đi từ đâu .có anh chị nào rảnh cho em chút ít king nghiệm với .Em thực sự cảm ơn nhiều:binhsua17:

Trong diễn đàn có quá nhiều thứ mà em không biết đi từ đâu .có anh chị nào rảnh cho em chút ít king nghiệm với .Em thực sự cảm ơn nhiều:binhsua17:

từ từ đừng vội, mà vấp phải đá mà quàng phải dây!
Y!M: online_kiemtienxai
có gì pm tớ nhé

Upvote 0
đúng là top của girl :))

Upvote 0
thấy em gái nói năng nhẹ nhàng nên các anh nhào vô cả còn avatar quen quá gặp rồi mà không biết ở đâu nữa.

Upvote 0
không hot vì quá hot. Làm một quả hình lên cho các anh ở đây choáng váng đi em !
chuyện này em không dám ...thấy ...vô lý ....wa' .

---------- Post added at 09:11 PM ---------- Previous post was at 09:08 PM ----------

thấy em gái nói năng nhẹ nhàng nên các anh nhào vô cả còn avatar quen quá gặp rồi mà không biết ở đâu nữa.
có khi anh gặp em ngoài rùi cũng nên :binhsua17:

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

@evorlet:dạo này captcha cũng kiếm tiền khó quá,lúc trước làm cho qlink,mới chuyển sang pix được 2 ngày,ko biết lúc trước pix load làm sao mà bây giờ đến 2h sáng mới cày được pri4 mà load cũng chậm nữa.May mà cũng cày được 1 group 5id pri0.Khi nào mình chuyển sang forex có gì giúp đỡ nha
vì cũng sợ bị ba mẹ la lên em cái đó thấy hợp với mình còn capcha thấy mấy anh nói phải thức đêm chắc never đụng tới cảm ơn anh đã cho em lời khuyên :binhsua112:

Upvote 0
nếu cần liên lạc gì với những pro nào trong forum thì pm mình, mình đưa cho các nick tiêu biểu, các lĩnh vực :)
em thấy< ezchange> zô money ezchange thấy bài của anh khi nào giao dịch libety reserve giúp em nha hiện giờ em chưa lập được tài khoản

Upvote 0
nếu em sợ thức đêm đánh captcha thì nên mua mấy cái ID pri0 rồi làm việc vào ban ngày cũng ngon như thường.Anh cũng làm vậy nè,lúc trước làm qlink phải thức đêm hoài thấy không ổn chút nào nên bây giờ chuyển sang làm pix pri0.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week