Em mới tập chơi MMO mong các bác chỉ giáo.

nomoneytosay

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hix, tình hình em vừa thi đại học xong đang rảnh, muốn mua phone mà không muốn xin tiền ba mẹ.
Các bác cho hỏi mmo có cách nào một tuần kiếm 2 tr không xin chỉ giáo.
Em là newbie mong các bác chỉ bảo tận tình. Trước có gõ captcha nhưng load quá chậm. Đợi nó load quá lâu không chịu nổi, hix với lại không biết chỗ nào uy tín và thanh toán bằng vnd nữa :binhsua36:
Tốc độ type của em là 91wpm mới test hôm bữa. Kỹ năng chỉ có nhiu đó không biết chơi mmo được không.
Xin được sự chỉ bảo :binhsua50:

Vòng vòng các box xem có việc nào phù hợp với khả năng thì xin vào làm chứ....Tuần muốn có 2 triệu --> Tháng cũng trên 8 Triệu, chắc ai cũng nghĩ ở nhà làm MMO.

Upvote 0
Can thi pm Yahoo khicontrailentieng_1114
Minhf huong dan cho choi: kieu gi cung co kieu do: invest, hyip, ptc, ptr, maxtric.....:binhsua44:

Upvote 0
Vòng vòng các box xem có việc nào phù hợp với khả năng thì xin vào làm chứ....Tuần muốn có 2 triệu --> Tháng cũng trên 8 Triệu, chắc ai cũng nghĩ ở nhà làm MMO.
Mình chỉ muốn mua cái phone thôi chứ có chơi lâu dài đâu, hix đã nói là newbie ròi mà :binhsua46:

Upvote 0
chiến jss nè :m131: vốn nhiều tý thì thích 1 tuần 2 triệu hay 20 triệu cũng ok :m020:

Upvote 0
Haiz. New mà ham quá nhỉ. Muốn có $ phải chịu cực nhiều đã mới có con số đó. Còn muốn nhanh thì Dep $ vào lấy lãi, thích mạo hiểm thì chơi HIYP, còn tà tà thì invest.
Bó tay thớt toàn tập.

Upvote 0
Nếu chỉ mua phone thì chơi zeek đi bạn , bạn vào blog mình đọc , rồi pm mình lấy link ref , mình sẽ BN $ cho bạn nên bạn sẽ không mất $ nào đầu tư cả :D

Upvote 0
1 tuần 2 triệu thì cho mình 1 chân nhé :binhsua36: nghe chưchủ thớt nói đã thấy ghét rồi làm như dễ lắm ý chưa kể đó là miếng cơm của hộ mất thời gian dài mới đạt được

Upvote 0
trời đất quỷ thần ơi! newbie mà sang trọng ghê hong, 1 tuần kiếm có 2 triệu hà.
ước mơ của em nó thiệt là nhỏ bé quá
:binhsua36:

Upvote 0
chém gió vãi thê cap tốc 91wpm.cạp kiểu này tháng hơn chục chai rồi cần gi fai đi làm nữa.tuần kiếm 2 chai đối với cậu là chuyện nhỏ thôi cần gi giúp đỡ nữa

Upvote 0
Bác thớt học đc đâu tuần kiếm 2 chai pm em xin nhận bác làm sư phụ với ạ :m020:

Upvote 0
Vào thử cái này xem ntn ^^

Đúng như mọi ng` nói, newbie mà muốn kiếm 2 triệu/ tuần thì quá khó :)) ...

Có nước bạn làm nhiều dự án cùng lúc thì may ra ... nhưng cái này mình nghĩ cần có kinh nghiệm ....

p/s: mới thi đại học xong lun T_T, rớt rùi >"< .... bi giờ quay lại làm captcha như ngày xưa thui >__<

Upvote 0
Mình chỉ muốn mua cái phone thôi chứ có chơi lâu dài đâu, hix đã nói là newbie ròi mà :binhsua46:

không 'chơi' dài lâu thì cạp đi bạn, cạp lãnh lương hàng ngày, cạp chừng 2 tháng là có cái phone
p/s cái phone "nó kìa 1100 a - giá 320.000vnđ" =))

Upvote 0
Theo mình có một cách là đi bán cam , nói đùa thôi chứ newbie như bạn thì khó có thể đi gõ cap được .

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back