Em mới tập chơi MMO mong các bác chỉ giáo.

nomoneytosay

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hix, tình hình em vừa thi đại học xong đang rảnh, muốn mua phone mà không muốn xin tiền ba mẹ.
Các bác cho hỏi mmo có cách nào một tuần kiếm 2 tr không xin chỉ giáo.
Em là newbie mong các bác chỉ bảo tận tình. Trước có gõ captcha nhưng load quá chậm. Đợi nó load quá lâu không chịu nổi, hix với lại không biết chỗ nào uy tín và thanh toán bằng vnd nữa :binhsua36:
Tốc độ type của em là 91wpm mới test hôm bữa. Kỹ năng chỉ có nhiu đó không biết chơi mmo được không.
Xin được sự chỉ bảo :binhsua50:

dám nghĩ dám làm. cố lên

Upvote 0
mmo cũng là làm việc mà ra, kiếm tiền cũng ko phải chuyện muốn là có.. cái gì cũng phải có công sức cả cậu ạ.. nếu ko lâu dài sẽ ko thích hơp cho cậu đâu

Upvote 0
Hix, mấy bác cứ gạch đá dữ quá. Em chỉ biết gõ captcha thui. :binhsua39:

Bạn cứ làm như dễ lắm đấy, nhiều người lăn lộn trong cái forum này làm mọi thứ bằng mọi cách mọi thủ đoạn cũng không nổi 1-2triệu/tháng. Trong khi đó bạn suy nghĩ một cách đơn giản và thiển cận rằng lập cái topic là có thể kiếm 8triệu/tháng. Với cái suy nghĩ như vậy thì tất nhiên sẽ bị ăn cả 1 xe gạch :|

Upvote 0
Bạn cứ làm như dễ lắm đấy, nhiều người lăn lộn trong cái forum này làm mọi thứ bằng mọi cách mọi thủ đoạn cũng không nổi 1-2triệu/tháng. Trong khi đó bạn suy nghĩ một cách đơn giản và thiển cận rằng lập cái topic là có thể kiếm 8triệu/tháng. Với cái suy nghĩ như vậy thì tất nhiên sẽ bị ăn cả 1 xe gạch :|
Làm gì mọi thủ đoạn ghe ghê vậy Lan Quế 8-x

Upvote 0

xóa thủ đoạn đi sư phụ ,không ăn gạch giờ ^ ^

Upvote 0
người kiếm được vẫn kiếm được, người ko kiếm được vẫn ko kiếm được :binhsua37:
phải lăn lộn vài tháng rồi sẽ biết đi đâu...

Upvote 0
Làm gì mọi thủ đoạn ghe ghê vậy Lan Quế 8-x

Tuy nick mình lập từ tháng 7 nhưng mình biết forum này hơn 4 năm trước rồi, trong hơn 4 năm có quá nhiều thứ để học hỏi và rút ra kinh nghiệm, chỉ cần bạn vào cái BOX Report Scam là sẽ thấy thủ đoạn của dân MMO như thế nào và muốn tránh để trở thành nạn nhân cũng cần không ít thủ đoạn đâu bạn. Tất cả chỉ vì đồng tiền mà!

Upvote 0
chơi HYIP đi bạn, ngồi rung đùi chờ tiền về thôi :m190:
cóa mà dung tim =)) , vs lại ng ta đang cần tiền , tức là bh chả có đồng nào mà chơi hiyp cả :m121:
chốt lại là 1 tuần vs newbie chả bh có chuyện 2 triệu , nhất là công việc nào ngồi ko ăn tiền nữa :)) . Hay lấy 20k đi đập xiên 4 , trúng đc 2 triệu ngay >:)

Upvote 0
Tuy nick mình lập từ tháng 7 nhưng mình biết forum này hơn 4 năm trước rồi, trong hơn 4 năm có quá nhiều thứ để học hỏi và rút ra kinh nghiệm, chỉ cần bạn vào cái BOX Report Scam là sẽ thấy thủ đoạn của dân MMO như thế nào và muốn tránh để trở thành nạn nhân cũng cần không ít thủ đoạn đâu bạn. Tất cả chỉ vì đồng tiền mà!

khiếp 4 năm cơ ah,chắc đời đầu mmo đay ^ ^,không ngờ forum tồn tại lâu vậy ^ ^

Upvote 0

Nghe rùng rợn quá.... mà sao ko lấy nik cũ lại lấy nik mới chi dzị :binhsua51:

Upvote 0
Tại sao các bạn lại chỉ đi hỏi và chờ những câu trả lời tào lao nhỉ? Forums này đủ câu trả lời cho câu hỏi của bạn, sao không chủ động tìm đến nó???

Upvote 0
Hix, tình hình em vừa thi đại học xong đang rảnh, muốn mua phone mà không muốn xin tiền ba mẹ.
Các bác cho hỏi mmo có cách nào một tuần kiếm 2 tr không xin chỉ giáo.
Em là newbie mong các bác chỉ bảo tận tình. Trước có gõ captcha nhưng load quá chậm. Đợi nó load quá lâu không chịu nổi, hix với lại không biết chỗ nào uy tín và thanh toán bằng vnd nữa :binhsua36:
Tốc độ type của em là 91wpm mới test hôm bữa. Kỹ năng chỉ có nhiu đó không biết chơi mmo được không.
Xin được sự chỉ bảo :binhsua50:

vãi New mà đoài hỏi cao gớm 2tr 1 tuần :| thế thì phải có vốn nha chứ
bác này tốc 91 luôn kia thật là Pro:)) tốc 91 của bác là tốc đánh chữ bình thường hay code catpcha nếu captcha mà tốc 91 thì 1 tuần bác 2tr ko khó đâu:)) mà nếu bác có tốc đó bác nhanh nhất tg rồi:p
ko có vốn 1 tuần 2tr Đối với New hầu như chẳng đc rồi:D

Upvote 0
cóa mà dung tim =)) , vs lại ng ta đang cần tiền , tức là bh chả có đồng nào mà chơi hiyp cả :m121:
chốt lại là 1 tuần vs newbie chả bh có chuyện 2 triệu , nhất là công việc nào ngồi ko ăn tiền nữa :)) . Hay lấy 20k đi đập xiên 4 , trúng đc 2 triệu ngay >:)

Cách này hay nè anh, tý đập luôn 50K thử biết đâu mai lại giàu :binhsua03: :binhsua03: :binhsua03:

Upvote 0

theo mình biết 4rum mới có SN lần thứ 2 thôi mà bạn biết đến từ 4 năm trước cơ ah vậy bạn biết từ khi 4rum đang trong đầu ông Shin rồi:p

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back