Ask Em muốn học làm admin offer solo

edmceh thì cạch luôn nha bạn :D toàn linh tinh tào lao
:confused::confused::confused: khó nhỉ, không lẽ dạy các bác kiếm 1 tháng $500 với phí 200k?
Như học Anh văn từ lớp 6 đến lớp 12 ra đời có nghe nói tiếng Anh được không? vẫn dốt đặc tiếng Anh đó thôi, sao không quay về đập chết mẹ cái nhà trường đi?
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

domain
host
code
tools
acc net
1 vài kinh nghiệm chat w AM của NET

:confused::confused::confused: khó nhỉ, không lẽ dạy các bác kiếm 1 tháng $500 với phí 200k?
Như học Anh văn từ lớp 6 đến lớp 12 ra đời có nghe nói tiếng Anh được không? vẫn dốt đặc tiếng Anh đó thôi, sao không quay về đập chết mẹ cái nhà trường đi?
mình đang định dạy 1 ngày kiếm 200k với phí 500$ :D:D:D

Nói thẳng là nó chỉ kêu cấm đầu dơwn hêt app đi là sẽ có ăn thì dạy gì đâu ?

Nói thẳng là nó chỉ kêu cấm đầu dơwn hêt app đi là sẽ có ăn thì dạy gì đâu ?
bác edmceh thì em pó tay chưa tiếp xúc bao giờ :p
Tại thấy nhiều bác đòi dạy xong có payment mới chịu, nhưng vậy thì thực sự khó cho người dạy rồi :D

Acc net: Tập tẹ thì đăng kí adtrivacpa.com (reg phát đc liền )
Blogger (vào gmail mà đăng kí)
các tool chiến android: có Share free đầy đủ trên mmo, cả RRS nhé
sockvip hoặc ssh : Cái này tìm mua nhé
Vậy tính ra trước mắt chỉ tốn tiền sock hoặc SSH :D, Quá bèo

bác edmceh thì em pó tay chưa tiếp xúc bao giờ :p
Tại thấy nhiều bác đòi dạy xong có payment mới chịu, nhưng vậy thì thực sự khó cho người dạy rồi :D
mấy thằng nó dạy toàn pm hỏi mình nay nọ - minh hỏi thế đi đóng tiền cho thằng đó làm gì cứ mỗi 200k cho 1 chư down :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom