Em muốn kiếm cái gì đó có thể kiếm 50k/ngày ổn định

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Hiện tại em có chuyện khoản 1 năm rưỡi nữa mới xong, trong thời gian này em cần tiền (tối thiểu 50k ngày) để duy trì cuộc sống. Ai biết có công việc gì xin giới thiệu em với, công việc cần vốn đầu tư cũng được.

Một năm rưỡi này đối với em rất quan trọng, e phải bỏ công việc offline lương 5tr/tháng ở ngoài để về lo cho nó. Nhưng nếu hàng ngày ko có mức thu nhập tối thiểu như trên thì em ko trụ được, gia đình khó khăn em ko thể nhờ vả được nên phải cố gắng. Sau thời gian 1 năm rưỡi này có lẽ là khoản thời gian "rực rỡ" của em, và một lời hứa xa vời có lẽ ít ai tin "em sẽ rất biết ơn và hậu tạ thật tốt cho người sẽ giúp đỡ em, khi em đã thành công". Anh chị ai có công việc gì đó làm ơn xin giúp đỡ em, cần vốn đầu tư cũng được. Xin cảm ơn tất cả mọi người

Tên Nam, sinh năm 1998.

captcha mà phang :"> 50k/ngày đơn giản mà :D

Nghĩa là bạn muốn làm online 50k/ngày. Đúng ko
dạ đúng vậy ạ.

captcha mà phang :"> 50k/ngày đơn giản mà :D

mấy cái dự án captcha giờ bèo quá ạ. Em gõ 1 tiếng được có 800 code à, làm ban ngày chả được nhiêu, 50k chắc khoản 8 tiếng, 8 tiếng thì hết thời gian mất rồi :( . Ban đêm thì e thức ko được, đêm mà thức thì ngày ko có sức khỏe để làm việc của mình

gõ capchat hoặc làm offer đi e .. :)

dạ captcha chắc em làm ko được. Tốc độ e cũng khá chập, mà làm đủ 50k chắc mất cả ngày. Như vậy ko còn thời gian để làm mấy cái kia nữa :( như vậy em bỏ việc offline của mình về nhà cũng như ko. Còn offer thì giờ ko ai dạy ạ :(

phải nói rõ thời gian làm như thế nào mọi người mới giúp đc chứ,có nhiều cách mà

18/24 ạ. Em lúc nào cũng có thể làm, nhưng e hy vọng nó ko chiếm quá nhiều thời gian như captcha :(
Vậy thì làm get satoshi đó,làm tà tà,làm lúc nào cũng đc,kiếm ngày 50k dễ òm
còn captcha thì cố gắng thu xếp tối bỏ 3h là đủ

Không chắc được 50k/ngày có thể bấp bênh, chỉ thớt 2 cái là review AMZ, review app điện thoại và tải app điện thoại (Android/IOS) (Không cần cheat). Lội offer/ google tên app nhé. Cheat nữa thì nó ở 1 cái cấp độ khác rồi :D

vấn đề là muốn bỏ thời gian ra như thế nào. 50k/ ngày không khó nhưng thời gian bỏ ra là bao nhiêu ? :D

vấn đề là muốn bỏ thời gian ra như thế nào. 50k/ ngày không khó nhưng thời gian bỏ ra là bao nhiêu ? :D

dạ bao nhiêu cũng dc ạ. Nhưng e hy vọng nó càn ít càn tốt :( em luôn ngồi bên máy tính 16/24. 50k này cũng là tiền điện tiền net thôi :(

mình gợi ý thớt nhé, như thớt nói thì làm offer là hợp nhất, kiếm thầy mà tầm sư học đạo ;)

nói thật e có thử pm vài người rồi, nhưng ko ai nhận :( hôm thứ 4 có một người kêu nhận, xong đóng hết $20 cuối cùng nó lặng luôn :( buồn tới giờ em ko muốn tìm nữa :( sợ chưa tìm dc thầy mà chút tiền ít ỏi cũng hết luôn

nói thật e có thử pm vài người rồi, nhưng ko ai nhận :( hôm thứ 4 có một người kêu nhận, xong đóng hết $20 cuối cùng nó lặng luôn :( buồn tới giờ em ko muốn tìm nữa :( sợ chưa tìm dc thầy mà chút tiền ít ỏi cũng hết luôn
đậu má thằng nào khốn nạn vậy :| rp chết cụ nó đi :cool::cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week