Em muốn kiếm cái gì đó có thể kiếm 50k/ngày ổn định

nói thật e có thử pm vài người rồi, nhưng ko ai nhận :( hôm thứ 4 có một người kêu nhận, xong đóng hết $20 cuối cùng nó lặng luôn :( buồn tới giờ em ko muốn tìm nữa :( sợ chưa tìm dc thầy mà chút tiền ít ỏi cũng hết luôn
Hồi đó mình cũng như bạn, có chút chuyện riêng nên nghỉ học, mình sinh 95, h cũng gần 2 năm r làm offer cũng sống đc, nếu người khác muốn giúp sẽ k nhận phí dạy, giờ scam nhiều nên cẩn thận xíu

Hồi đó mình cũng như bạn, có chút chuyện riêng nên nghỉ học, mình sinh 95, h cũng gần 2 năm r làm offer cũng sống đc, nếu người khác muốn giúp sẽ k nhận phí dạy, giờ scam nhiều nên cẩn thận xíu

cái này e có kế hoạch mấy năm rồi. Đáng lẽ là 4 năm chứ ko phải 1 năm rưỡi, mà bây giờ khó khăn quá nên rút ngặn lại, ổn bước đầu rồi tính bước tiếp theo mà đi tiếp

:rolleyes: còn phải tìm hiểu dài à - mình mất 2 3 năm chỉ có ngồi ăn - ngủ - chơi game - và chém gió ở mmo giờ mới khôn ra à - tại thời điểm này ko ai tin đc đâu

dạ bao nhiêu cũng dc ạ. Nhưng e hy vọng nó càn ít càn tốt :( em luôn ngồi bên máy tính 16/24. 50k này cũng là tiền điện tiền net thôi :(
cày LOL dùm anh cuối tháng trả 50k * 30 :D

thím góống e đang học 12 chả biết làm gì on suốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week