Em mượn tiền có điều kiện

Status
Not open for further replies.
Her hôm qua có ông xin tiền hôm nay có ông mượn tiền >.<,cho mượn gặp mặt ngoài đời còn bị giựt huống hồ chi trên này,sdt,địa chỉ facebook cmnd đều fake được,ko có giá trị

:D:p
Đi làm đi. tết này có nhiều việc mà.

Đủ 2tr500k nhé
tiền bác này tiền giả rồi! 5 tờ số sery giống nhau

Thêm một hình thức cầm đồ mới : Cầm địa chỉ nhà + SĐT + CMND + Địa chỉ FB = 2.500.000đ 1 tháng lời được 500.000đ.
Chắc mình cũng tạo vài cái địa chỉ đem cầm mới được.

Iêm đang có 22 cái fb, 22 cmnd, 22 shk toàn bản scan rõ đẹp.
Thím nào rũ lòng thuơng cho iêm vay 2 củ thôi để sài tết huhuhu

Các Bác cho em mượn 2,5tr em sẽ trả trong vòng 2 tháng+3tr hoặc làm theo điều kiện của người đó nếu hợp lý. Khi cho mượn nếu sợ mất em sẽ cung cấp sdt + địa chỉ + CMND + facebook. Các bác,anh cho em mượn đi ạ
nick quá mới, bài post quá ít ,số tiền mượn quá lớn những vật cung cấp thế chấp không có giá trị bảo đảm cho số tiền kia sẽ được hoàn trả và theo luật của forum thì topic này cũng sẽ được đóng lại :D hoặc xóa và bạn sẽ nhận được point :D
  1. Không được tạo Topic vay mượn, huy động vốn khi chưa có sự đồng ý của BQT:
    • BQT cần biết lý do bạn cần vay mượn, huy động vốn để có thể giúp đỡ bạn vay mượn, huy động vốn nhanh hơn.
      • Lần 1: Delete Topic/Postngười Post/chủ Topic sẽ nhận được 1 cảnh cáo từ BQT
nhưng do nick bạn mới vi phạm lần đầu nên mình chỉ cảnh cáo không cho point rút kinh nghiệm lần sau :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week