Em thực sự phát kiếp với thu nhập của mấy người này

bán áo thun giàu vậy là đúng rồi :D căn bản là phải có người chỉ dạy và có vốn để chạy fb ads cộng với biết tiếng anh để target đối tượng mua hàng là phất mà :)

Hướng dẫn làm pro MMO .

B1 : tập kiếm tiền với 1 website bất kì .
B2 : cố gắng kiếm tiền hết 1 tháng đầu tiên , không được bỏ qua dù thu nhập thấp .

B3 : Bật payment history trên trang web lên .

B4 : F12

B5 : Show hàng và chờ like thôi :cool::cool:

hình như là bán quần áo, mà 2k$ 1 ngày khủng thật :eek:

nói thiệt là tớ thấy mấy ông kiếm đc nhiều tiền lúc nào cũng giấu, giấu kĩ lắm luôn. Mở miệng ra là mình nghèo lắm, mình có làm gì đâu, vợ cầm hết tiền rồi,....

Còn mấy ông show ra, khoe ra, mở miệng là abc này thì......toàn cùi bắp là chính :rolleyes::rolleyes:

Ví dụ như Anh vịt trên kia, lúc nào cũng than là vk cho có vài đồng tiêu vặt kìa :D:D

thực tế là kiếm đc từng đó $ thì site cũng k pay :))
pay chứ nếu đàng hoàng, nhưng số tiền chạy quảng cáo cũng ko ít đâu

Hư cấu

nói thiệt là tớ thấy mấy ông kiếm đc nhiều tiền lúc nào cũng giấu, giấu kĩ lắm luôn. Mở miệng ra là mình nghèo lắm, mình có làm gì đâu, vợ cầm hết tiền rồi,....

Còn mấy ông show ra, khoe ra, mở miệng là abc này thì......toàn cùi bắp là chính :rolleyes::rolleyes:

Ví dụ như Anh vịt trên kia, lúc nào cũng than là vk cho có vài đồng tiêu vặt kìa :D:D

Ai kêu tui đó ^^

1 là chiến C.C chùa, băm tẹt bô, bùng ads FB

2 là rút về 1 tỉ thì cái tiền vốn đem chạy quảng cáo FB chắc cũng 500, 800 triệu chứ ko phải ăn nguyên cục 1 tỉ đút túi đâu, trừ vốn lãi dc vài trăm

3 là trong cái nghề bán áo thun, thì có rất nhiều anh tài, nhiều người đứng trong TOP 10 PRO là VN, nhiều proof là sự thật, nhiều ông tung hỏa mù chăn gà

>> mình cũng đú theo, kết quả lỗ và bỏ, thật sự mệt và mất thời gian, điên nhất là cạnh tranh khốc liệt vãi trưởng, vào sau thì bị các PRO đi trước sút cho tung mồm,

ko đú đc !!!

2 là rút về 1 tỉ thì cái tiền vốn đem chạy quảng cáo FB chắc cũng 500, 800 triệu chứ ko phải ăn nguyên cục 1 tỉ đút túi đâu, trừ vốn lãi dc vài trăm

3 là trong cái nghề bán áo thun, thì có rất nhiều anh tài, nhiều người đứng trong TOP 10 PRO là VN, nhiều proof là sự thật, nhiều ông tung hỏa mù chăn gà

>> mình cũng đú theo, kết quả lỗ và bỏ, thật sự mệt và mất thời gian, điên nhất là cạnh tranh khốc liệt vãi trưởng, vào sau thì bị các PRO đi trước sút cho tung mồm,

ko đú đc !!!
Hồi có pro cũng nhận đào tạo cái này nè, mà vốn nặng quá nên thôi ko dám theo :rolleyes:

ko đú đc !!!
cái này thì dễ nhưng ngặt cái công an gôm đầu ! cc thì mua thiếu gì

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week