SCAM emoneyrush aka paymaster - SCAMER

Status
Not open for further replies.
ko bạn à :D. tiếng việt của chúng ta là thổ ngữ độc nhất, và các phần mềm dựa trên kiểu gõ telex cũng chỉ dành cho tiếng Việt, đâu dùng để gõ tiếng Tàu or Thái đc phải ko nào (chữ "đint" đã nói lên điều đó). trừ khi có dùng tiếng việt, còn ko thì làm éo gì biết đến cái pm tên là unikey với vietkey đẻ mà tải về cài cho zui :))
không biết thì đừng phát biểu linh tinh. Tôi không dùng unikey hoặc vietkey cũng gõ tiếng việt được đây này. code 4rum nó thế rồi. 2 lần có 2 người nước ngoài vào đây mắc lỗi là các ông lại bới cái trò đấy ra nhưng thực ra các ông có biết gì đâu. 4rum của người việt mà người việt không hiểu rõ, bó tay

ko bạn à :D. tiếng việt của chúng ta là thổ ngữ độc nhất, và các phần mềm dựa trên kiểu gõ telex cũng chỉ dành cho tiếng Việt, đâu dùng để gõ tiếng Tàu or Thái đc phải ko nào (chữ "đint" đã nói lên điều đó). trừ khi có dùng tiếng việt, còn ko thì làm éo gì biết đến cái pm tên là unikey với vietkey đẻ mà tải về cài cho zui :))

dự hắn sẽ mời interpol đến làm việc bên phía VN xem ổng làm ra trò mới nhé

Forum có code VNI hay Telex sẵn rồi cứ gõ thoải mái nhưng lâu lâu code bị lỗi ko dùng được nền phải dùng unikey

giao dịch với nhau 3 năm, mà vì có 1 it bitcoin mà bán rẻ bản thân. Pó tay thanh niên thời nay :D

:D nhiều đứa éo bik có quen bik gì scam ko mà cứ nâng bi dùm nó. Thứ 1 : log chat toàn tiếng anh , mod đã check. Chả lẽ fake ? Hay là 2 thằng vietnamese khoe mẽ o_O. Thứ 2 cái 4room bây giờ đa số đều có tích hợp unikey + vk rùi . Tự chuyển có gì sai. Thứ 3 , log chat trên có xài union giù kìa , dịch vụ chuyển tiền quốc tế . Còn vụ FBI có gì mà chém , nếu bạn là công dân Mỹ thì báo FBI là bt , FBI cũng như CSHS VN thui , có phải to lớn gì như phim đâu. Mà Mỹ mấy vụ CNTT nó làm mạnh tay lắm , chứ có phải như VN quanh năm có 1 2 vụ lẻ tẻ. Đừng nhờn vs tây mấy em à.

dự hắn sẽ mời interpol đến làm việc bên phía VN xem ổng làm ra trò mới nhé

Forum có code VNI hay Telex sẵn rồi cứ gõ thoải mái nhưng lâu lâu code bị lỗi ko dùng được nền phải dùng unikey
không có hỏng mà là dùng firefox thì sài dc còn google chrom thì không

không có hỏng mà là dùng firefox thì sài dc còn google chrom thì không
chuyển qua firefox hay waterfox đi nó nhanh mà tiện lợi hơn google chrome

mình đang thắc mắc bitcoi 1 số nước chưa cộng nhận thì vấn đề sẽ ntn còn lq đén rửa tiền gì đó thì....
scam thì nhiều
vẫn là band vs cảnh báo ae trong gd thôi

cho mình hỏi ngoài lề chút, forum tích hợp unikey như thế nào vậy.
Mình gõ thường ko thấy có tích hợp toàn phải chuyển sang BB Code thì mới có tích hợp dấu. Bạn nào ko chuyển mà gõ đc dấu thì cách đó như thế nào vậy?

You people really like to laugh when others have problems
I am sorry to hear that you got scammed by a Vietnamese trader, noone here actually laughed at your bad luck, they used smiley icons on Off topics, not related to your situation.

As far as I know the trader has been permanently banned from the site, and his personal information is likely to be released on the internet and classified as scammer so he won't be able to do business again.

ẹc, thôi rồi bác paymaster , ông này kiện lên FBI hay cơ quan nào đó chắc chỉ có chết
bit dc tk ngân hàng là lần ra dc thôi, chắc scam xong cũng mất ăn mất ngủ đây, thôi thì trả lại $ đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week